++ใต้เบาะตุ๊กแกของเพชรมีอะไรแปลกๆซ่อนอยู่++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ระดับเทพา เลยนะเนี่ย ตรงรุ่น เสียงเป็นงัยบ้าง

รอเจ้าของมาเฉลย

ปล. ว่าแต่มันใช้ได้อะป่าว เจ้าเพชร

2. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    มันคืออะไรอ่ะอ๊อบ

กล่อง คาราโอเกะ อะเปล่า

อิ... อิ...

3. petchiepetch

petchiepetch New Member Member

24
    1
    0
    นัดร้านทำวันจันทร์นะครับ โปรอ๊อฟ แล้วจะรีบมารายงานนะครับ

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มันคือเครื่องสร้างแรงสั่นสะเทือนอย่างหนึ่งครับพี่

ขอให้มันใช้งานได้นะเพชร

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มันยอดมาก........หายากอีก 1รายการ จด จด

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แวะมาชมของแปลก....

7. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    cแปลกแต่จิง

มันมาอยู่ในรถเพชรแล้ว ตรงรุ่นซะด้วย

8. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    สุดยอดมากมาย ยินดีด้วยกับเจ้าของรถนะครับ

9. petchiepetch

petchiepetch New Member Member

24
    1
    0
    ติดตั้งเรียบร้อยแล้วนะครับ เสียงเบสแน่นมากๆๆ ชอบมากๆๆแต่กว่าจะหาติดได้เหนื่อยมากนะครับ

ไปร้านดังย่านศรีนครินทร์ สามสี่ร้าน ไม่มีช่างคนไหนติดได้บอกมาของยี่ปุ่นต้องไล่สายจูนบอร์ด

บอกว่ายังไงก็ไม่ได้ ร้านดีแต่ช่างไม่มีความเก่งพูดจาก็ไม่ดี สุดท้ายมาร้านโคตรจะธรรมดาในซอยลาซาลเพื่อนแนะนำมา เราก็ไปหาบอก

ว่าพี่ติดได้ไหมในใจก็นึกว่าไม่ได้ช่างร้านใหย่ยังไม่มีปันญาทำ พี่เค้าบอกว่าได้ ไปหนึ่งชั่วโมง เส็ดเรียบร้อยงานดีมากเก็บสายเนียนมาก

ราคา 700 เราไม่ต่อยอมจ่าย งานดีมา เพราะว่าตอนไป ร้านชื่อดังเหล่าบอกว่า 1700 -2500 รวมสาย แถมบอกว่าทิ้งรถไว้ทั้งวัน

ช่าคนนี้เก่งมากๆๆๆ สุดยอด อยู่ซอยลาซาลครับ ( เขียนแบบมีอารมณ์กับร้านดังๆๆแต่ไม่มีฝีมือ)

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ดีใจด้วยเพชร ที่ถูกตังค์ถูกใจ

ปล. ช่ายเลย ร้านดังย่านนั้น โปรหนิงก้อโดนมา ช่ายมั้ยโปรหนิง

11. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    อาไรเหรอ โปรอ๊อบ อิอิ

ยินดีด้วยครับเพชร ของหายากมาก

12. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ไปโดนไรมาเอ่ยพี่

13. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    เราว่ามันคือ .1 ของเครื่องเสียงรถยนต์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้