รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kanit jum, 16 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kanit jum

kanit jum New Member Member

6
    0
    0
    จะเปลี่ยนสายพานกับพู่เล่เครื่องอยากทราบราคาอ่ะครับเพราะตอนนี้เสียงดังมากๆ:cool::sad:

2. เส้นละ 3 - 4 ร้อยครับ แล้วแต่ยี่ห้อ และความยาว ชุดนึงจะมีสามตัว
    คือสายพานคอมแอร์ สายพานพาวเวอร์ แล้วก็สายพานไดร์ชาร์จ ต้อง
    ถอดอันเอ่าไปเทียบดูครับ

3. kanit jum

kanit jum New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้