เดี๋ยวนี้มิโนริของพวกเรารถเยอะจริงๆๆ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย te_uan, 1 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หวัดดีพี่ๆน้องนะครับ:)

วันนี้ได้กลับไปเรียนที่พระจอมหลังจากเทอมที่แล้วกะซัมเมอร์ไปเรียนที่อื่นมา

ได้เห็นรถรถพวกเราเต็มเลย.....ที่จอดรถหลังถาบัน.....เห็นอีเอสขาวๆสาวๆไม่รู้ของใคร

เห็นกระบะอีซูซุโหดๆติดอู่ลุงหนวด.............

นั่งกินกาแฟอยู่ในถาบันเห็นรถน้องสมิงสุดหล่อเปลี่ยนแม็กมาด้วยหนิ....สวยมาก

เห็นรถซุปเปอร์ซันนี่บี13ของสุทีด้วย......แม็กหล่อเลย...........

ดีใจที่มิโนริของเรามีแต่การพัฒนา.......นี่ขนาดไม่ได้มาถาบันหลายเดือนนะเนี่ย.....วันเดียวเหงเยอะแยะเลย

แล้วก็ขอโทดด้วยที่เต้ไม่ได้ไปมิตติ้งเลยอ่าครับ......เสาร์ที่แล้วก็สอบซัมเมอร์ของอีกที่อ่าครับ

ตอนนี้มาเรียนที่เดิมแล้ว......หวังว่าจาได้เจอกันบ่อยๆเหมือนเดิม......มีไรไปไหนนอกรอบโทรมาได้นะ

เต้ใช้เบอร์เดิม 085-325-6455 แล้ววันหลังเจอกันครับ:D

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คิดถึงพี่เต้ จังเลยค้าบ

จิงๆ มี เปอร์โย 505 สีฟ้าด้วย เดี๋ยวคงเสร็จในอีกไม่ช้าคับพี่

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เต้ อ่า โทรไปไม่เคยรับสายอ่า เซง เลย งอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  4. te_uan

708
    25
    18
    โอ่ว..........มีเพื่อนร่วมอุดมการแล้ว..........แต่ว่ารถใครอ่าครับ:confused:

คิดถึงพี่น้องทุกท่านจร้า

ซะง้านอ่า.................อย่างอลดิเทอ:)

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ มาเลี้ยงหนัง Transfromer 2 เปงกานชดใช้ความคิดถึง เลย โหะๆๆๆ ^^

6. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อิอิ...MiNoRi MiNoRi

7. 505 สีฟ้า ของใครหรอประธาน ใช่ของเพื่อนเสก รึป่าว? ใกล้เส็ดแล้วหรอ อิอิ เจ๋งๆ

8. te_uan

708
    25
    18
    วันหลังเด๋วผมไปจอดสัมพันบ้างดีกว่าเห็นนัทบอกว่าชาวคณะจอดกันเต็มเลย

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เดือนหน้าได้ไปจอดด้วยแล้ว คริคริ

10. Nat_mo

781
    15
    18
    ได้ๆ ไว้เรามาลุยน้ำที่สัมพัน เล่นกัน

11. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เข้าไปจอดไม่ได้อะติดใต้ท้องอะ

12. Nat_mo

781
    15
    18
    รถมึงหนะ จอดไหนก็ติดหมดแหละ

13. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เอิ๊กๆๆ เตี้ยทั้งคนทั้งรถ 55+

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ทำไมเพ่กอฟ พูดเยี่ยงนี้หล่ะเนี่ย น้องนู๋เสียหายนะ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ้าวๆๆ พี่พูดตรงไปหรือนี่ โอ๊วๆๆ เอิ๊กกกก กร๊ากกก อย่าบอกมันนะนู๋แฟงว่าพี่พูดอ่ะ

16. nong_kaju

417
    41
    0
    แต่ก็ใช้งานได้ดีทั้งคนทั้งรถนะครับ

17. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มาจอดกันเยอะๆเลยคับ
    จะได้เจอกัน
    อิๆๆ

18. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมดิจอดในถาบันหน้า วทอ. ทุกวันเลย
    สบายใจ อิอิ ระดับนี้แล้วไม่เคยจอดรถนอกถาบัน หุหุ

19. ฮือๆ ไม่มีโอกาส ได้ไปจอดแระ ออกมานานแระ ว่างๆจะแวะไปนั่งเล่นซะหน่อย

20. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    รถใช้ได้แต่:D:Dก็ติดท้อง ส่วนคนนี่ถ้าติดแล้วท้องนี่จะทำไงหว่า

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆ พี่กอฟพูดมา นู๋เหงภาพตามเลยอ่าพี่ ฮ่าๆๆๆ

22. Nat_mo

781
    15
    18
    ก็มึงขี่ ดรีม นี่หว่า

23. nong_kaju

417
    41
    0
    เราก็มีวิธีป้องกันได้ครับพี่กอล์ฟ ขนาดรถยังมีอุปกรณ์กันเปียกเลยครับคือผ้าคุมรถ
    ส่วนคนก็มีเสื้อกันฝนงัยครับพี่กอล์ฟกันทั่งเปียกกันทั้งน้ำใช้แล้วสบายใจ :D:D:D

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    กันน้ำเข้า หรือว่า กันน้ำออก หรอค่ะ นู๋ต้อม :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

25. อาม่า คิงจวย ครับ ผมขอยืนยัน อิอิ ฉายามันเลย ประธานฝ่ายโลกีย์แล้วเด๋วนี้ อาม่าเรา ยกให้มันเลยเรื่องพวกนี้ ว่างๆพาพี่ไปเที่ยวบ้างนะน้อง อิอิ

26. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เอะยังไงเนี่ย

27. nong_kaju

417
    41
    0
    กันทั้งเข้าและออกครับพี่แฟง
    ไม่จริงครับมันแค่อดีตปัจจุบัน ยืดอกพก....

28. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    นั่นสิ ยังไงเนี้ย ไม่เข้าใจจริงๆ เอิ๊กกก

29. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อดีตต้อมก็น่ากลัวแล้ว ปัจจุบันยังรักษาไม่หายอีก โอ๊ยๆๆๆๆ

30. nong_kaju

417
    41
    0
    ไม่หรอกครับ ปลอดภัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้