ิb11 พังครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย supakit, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ขับมาแล้วรถก้อดับไป แล้วพอสตาทใหม่ก้อมีเสียงดังมาก
    เหมือนเดินไม่เต็มสูบ รถก้อไม่มีแรง
    ไปหาอู่แล้วเค้าบอกว่าต้อวเปลี่ยนฝาสูบเพราะของเก่ามันสึก แล้ว
    แล้วราคาฝาสูบประมาณเท่าไรหรอคับ

2. oaknakab

oaknakab New Member Member

436
    59
    0
    วาง ga16dne ป่าว ขายให้ หมื่นนึง คริคริ

3. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ตอนนี้ รอฝาสูบ อยุ่
    เค้าบอกราคา ประมาน 5000 อ่ะคั บ
    พี่

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:25:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:25:20 ----------

พี่ๆ ว่าเปงไง

4. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ไม่ค่อยทราบเรื่องราคานะ แต่ว่า 5,000 บาท เหรอ
    ซื้อเครื่องคุณโบตั๋นดีกว่าไหม (อันนี้คิดเองนะ) เพิ่มตังค์ค่าวางเครื่องอีกนิดหน่อย จะได้ใช้ไปนานๆแถมแรงขึ้นด้วย

5. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    เห็นด้วย นะ ถ้า ยังคิดว่าเครื่อง E ตอบสนองได้เพียงพออยู่แล้ว

แนะนำว่าซื้อมาทั้งตัว แล้วเก็บส่วนที่ไม่ได้ใช้ไว้เป็นอะไหล่ ก็ ได้

เพราะไม่แน่ว่าต่อไป อาจจะได้เปลี่ยนอย่างอื่นอีก :D :D

6. bobbywer

bobbywer New Member Member

407
    52
    0
    อืมเห็นด้วยกับด้านบนครับ
    ทั้ง2ท่านเลย

7. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ใช่แล้วคับ 5000 บาทเครื่องพี่ตั๋นดีก่าคับ...

ได้แรงด้วยอ่ะ...หรือไม่ก็เก็บตังค์ไปก่อน

วางเครื่อง GA ทีเดียวจบคับ........

เพราะว่า 5000 บาทในการซ่อม

ผมว่าหนักอยู่เหมือนกันนะคับ

8. guru_b11

guru_b11 New Member Member

64
    1
    0
    ตอบ

มีร้านขายอะไหล่เก่าอยู่แถวพีระถ้าจำซื่อไม่ผิดสมปองอะไหล่มีบี11ทั้งคันขายเลยเบอร์ไม่มีแต่ผมจะไปอีกวันศุกร์นี้ทั้งเบอร์คุณเจอแล้วจะโทรบอกนะครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้