..พี่ๆ วางมิเตอร์ ไว้ตรงไหนกันบ้างครับ..

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    วางมิเตอร์ สวิตซ์ ต่างๆไว้ตรงไหนกันมั่งครับ

คอนโซล มันลาดซะ ไม่รุ้จะวางยังไงดี จะได้ดูง่ายๆ สวยๆ ครับ

:eek:

2. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    วาง มิเตอร์ แบบไหนครับ จะได้เหมาะ

1 ถ้ามีตัวเดียว ส่วนมากจะวางตรงหน้าคนขับเลย ระหว่างคอพวงมาลัยด้านบน
    2 ใส่ใน ช่องแอร์ กลมๆ ก็ได้
    3 ภายในช่องหน้าปัด ก็เลือกมุมได้เลยคับ
    4 ด้านซ้ายของ คอนโซลหน้าปัด ก็แปะได้อีกหลายตัว
    5 ด้านล่างของ คอนโซลหน้าปัด ก็ แปะกลับหัวได้ ไม่ติดขาด้วย เวลาจะดูก็ก้มหน่อย
    6 เสา A เหมือนทั่วๆไป
    7 บน คอนโซลหน้าปัด ก็แปะได้ แต่อาจจะมองถนนยากขึ้น

นึกได้แค่นี้ ไว้จะหารูปมาลงนะคับ

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  4. rafarel

rafarel New Member Member

34
    1
    0
    สุดๆไปเลย

5. TOYO80

TOYO80 New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้รถ 80 อยู่คับ พอดีอยากทำหน้าปัดไมล์ใหม่มีร้านทำมั้ยคับ เอาแบบที่สร้างใหม่อ่ะคับ แบบในรูปเหมือน 86 คับ ช่วยบอกร้านหน่อยคับว่าอยู่ที่ไหนคับ ราคาจะสูงมากมั้ยคับ ช่วยทีนะคับ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้