หลังคา wingroad ที่ติดมากับรถทำที่ปัดน้ำฝนข้างหลังได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 30 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังคาของ wingroad ที่ติดมากับรถมันจะโค้งเข้ารูปกับรถน่ะครับ ไม่ทราบว่าจะทำที่ปัดน้ำฝนติดหลังรถได้หรือเปล่าครับ ขอทราบข้อมูลหน่อยครับ

1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กระจก Temp เจาะ ยากนะครับ .. ถ้า หาร้าน เจาะ ได้ ..ก็ ใส่ได้ครับ :D

2. ขอบคุณครับ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    หาคนเจาะยากครับ
    เคยคิดจะเอา กระจกหลังไปหาร้านรับเจาะ
    ไม่มีใครรับเจาะเลย

กลัวแตกครับ

:)

4. ผมพึ่งเดินไปดูมาเมื่อกี้นี้ เห็นมันมีรูอยู่ตรงช่วงบนกลางกระจกหลังครับ มีลูกยางใส่อยู่ด้วยครับ มันจะเกี่ยวกันหรือเปล่าครับ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    นั่น รู สายไฟเบรคครับ ...

6. ขอบคุณครับ

7. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    หลังคามี ขายไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้