ในที่สุดผมก็เจออแล้ว 555+

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เอ้า นี้งละครับ 555+

555+ ที่ จริง กะ จะให้ดู ตอน มิท ติ้ง แต่ กลัว ล้อ จะ อยู่ ไม่ถึง อ่ะครับ เลย
    ให้ ดู รูป ดีก่า เพราะ ดุ้งไป 3 จุด แล้ว หน้า+หลัง แต่ งง ที ว่า ลง ไป เยอะ
    กว่า 3 จุด ทำไม มันม่ดุ้ง แต่ ละ หลุม นิ้วครึ่ง 1 นิ้ว อ่ะงิ มาแรงนะ แต่ เจอ
    ลง 3 นิ้ว ก่าๆ ได้ มา แค่ 30 ก่าๆ ดุ้ง เลย -*-
    ตอนนี้ รถ เป็น แนว เด็ก แว้นไป ก่อน ได้ แม๊ค ทำ เบาะ ผม ก็ หาย แว้น
    แล้ว 555+ ดีใจ งุงิ

2. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    เจอไรครับช้าง

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    เนื้อคู่มาแล้ว มาเป็นคู่ด้วย แต่ไมมันดูซีดๆจัง รูปสีไม่สดเลยพี่ช้าง ถอยกล้องใหม่ซักตัวดิ้ จัดไป

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    กระจกส่องหลังมานกลับหัวป่ะเนี่ย
    ดูแปลกๆ
    ด้านบนมานเรียบๆ

5. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    แนวดีออก ^^ รถสวยขึ้นนะครับ ไม่เปิดกรองแล้วเหรอครับ อิอิ

6. Project_L

873
    8
    0
    เจอ ล้อ ที่ผม ตอบใว้ ทู้ ใหน สักทู้อ่ะงิ ผมถ่าย แค่ขอบล้องุงิ
    อยากได้สดๆ ชิมิ เหอๆ ตอนแรก อ่ะ โคดสด เลย เพ่ เหลือง แสบตา
    น้ำเงิน แทงหู เลย อ่ะงิ
    555+ กะจก ผมกับ ด้าน งุงิ เหอๆ แนวดี ชิมิ
    เพราะม่ะมี แต่งซื่อ จก เทพ -*- (อันเล็กๆยาวๆอ่ะงิ)
    เรียบยังไงอ่ะงิ -.-
    ม่ะอาแล้วงิ ยังไม่อยากทำ อีก ลุก ลูก นี้ ก็ กินน้ำมัน โคดๆ แล้ว
    จากบิต กะแทกๆ กลายเป็นว่า บิต ขึ้น ที ละ 5% -.-
    คาบู กิน น้ำมัน โคดๆ เลยงิ แปบๆ หมด 29 โล/ลิตร
    -*- ออก หัวฉีด ดี ม่ะเนี้ย -.-

7. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    จัดไปน้อง

8. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เริ่มสวยแล้วน้องเอ้ย

9. Project_L

873
    8
    0
    ไม่เอา แบบ นี้นู๋ ยังไม่ชอบ เขามอง ว่าเป็น เด็ก แว้นนนนนนนนนนนนนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้