ครายเป็นหัวหน้าclubอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย DeEzAjUnG, 12 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DeEzAjUnG

DeEzAjUnG New Member Member

1
    0
    0
    อยากเข้าclubด้วยอ่ะคับพอดีว่าเพิ่งจามาขับเปอร์โย้อ่ะคับอยากมีคับกับเค้ามั่งอ่ะ....

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ท่านประธานมารายตัวด่วน..เลย

3. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ท่านประธาน อยู่ไหนคร๊าบบบบ ..

4. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รอประธาน PGC ด้วยคนครับ อิอิ

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
  6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ช่วงนี้ว่างไง แต่สงสัยไปลงอ่างอยู่น่ะ ( ผมว่าเราไม่ได้อยู่แบบหัวหน้าลูกน้องเนอะ พี่น้องกันทั้งนั้นครับ อยู่แบบสบายๆ / สบายตัว แต่ไม่สบายกระเป๋า ) เหอๆๆ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หัวหน้าคลับ ก็ ไม่มีน่ะครับ
    มีแต่ผู้ดูแลบอร์ด กับประธานบอร์ด และ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ คลับกันทั้งนั้น หน่ะครับ

สนใจอยากเข้าคลับก็
    นี้เลย ครับ อิอิ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=25554

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จริงๆครับ อยู่กันอย่าง ชิลๆครับ
    แต่จะมีรุ่นหย่ายที่ชอบ กินเด็กๆ 555+
    กินทีละหลายๆคน ฮ่าฮ่า
    อย่างทำอย่างนั้นบ้างจัง อิอิ
    เห็นม่ะ แซวกันจนไม่กล้าเปิดเผยตัวตนเลย พี่เรา กร๊ากกกก

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เปิดตัวเหมือนจาหา....คู่ปรับเลยน้า...
    อ่านครั้งแรกตกใจ..นึกว่า หน. คลับเราไปก่อวีระกรรมอะไรเอาไว้
    แหม...ตกใจหมดเลย

อย่างโอมว่าเลยครับ..อยู่กันแบบชิล ๆ มีปัญหาเราก็คอยช่วยกันครับ แต่ส่วนใหญ่
    เน้น Entertain หน่อยนะคับคลับเนี่ย..อบอุ่นครับ

10. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    จั่วหัวซะน่ากัวอ่ะ นึกว่าคลับจะงานเข้าซะแล้ว ยังไงก้อยินดีต้อนรับครับ คลับนี้อบอุ่นครับ ให้คำปรึกษาดีครับ อยู่กันอย่างพี่น้องครับ มีไรก้อช่วยเหลือกันได้ครับ

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อยู่กัน อย่างพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ แฟนๆ คู่ขาๆ ................-*- หน่ะครับ ชิลๆ เหอๆๆๆ

12. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เอ้ยโอม....อย่าทำไก่ตื่น...แกนิ๊...อิอิ

13. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    นึกว่ามีเรื่อง................

ตกใจหมด เลยเข้ามาดูคร๊าบ

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :D:p จะดีหราโอม คู่ขาแบบไหนหว่า 555+

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    คุณ aod คร๊าบ...มีรูปรถทั้งคันให้ดูไหม...อยากดูล้อว่า match ก่ารถขนาดไหนอ่ะคับ
    จากภาพมานมองไม่ชัด..รบกวนหน่อยนะขอรับ..:D

16. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากดูด้วยครับ เหอๆๆ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อยากดูด้วย คับ อิอิ

18. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ยินดีต้อนรับคับผม.....คลับเราอยู่กันแบบพี่ๆน้องๆจิงๆคับ....มีอารายก้อมาปรึกษากันได้คับ

19. ohmmemy

1,077
    4
    38

เรื่อง ตัง ปรึกษา ด้าย ป่าว ครับ พี่ :D:D

20. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    งั้นต้องรีบปรึกษาท่านประธานด่วน:D

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ยังรอดูรูปอยู่นะครับคุณ AOD

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้