รูป มิตติ้งคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รูปคร้าบ

2. tee kmit

281
    4
    0
  3. tee kmit

281
    4
    0
  4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น่าน้อยใจ ทีเวลาพี่อยู่ดึกๆไม่ยอมมากาน แงๆๆๆๆๆๆๆ ม่ายมีรูปกะเค้าเลยยยยยยยยย

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หิหิ แอบมาดู ไม่ได้ไปเซงเล็กน้อย เมื่อวานผมเห็นรถพี่แฟง อยู่ใครขับไม่รู้เลยไม่ได้ทัก

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    หล่อๆทั้งนั้น ขอบใจสำหรับรูปสวยๆ นะธี

ปล. DRIVE THRU แปลว่าซื้อข้างๆ อย่าลืมๆ
    ไม่เชื่อถาม สมิง ได้ 5555

7. tee kmit

281
    4
    0
    อันนี้ก็ได้ความรู้ใหม่จากคุณสมิง

8. 555+ Drive Thru ซื้อข้างๆ อืม ความรู้ใหม่
    เด๋วรูปจากกล้องผม ผมจะรีบเอาลงให้นะครับ แต่มีไม่เยอะนะ ค่อนข้างขี้เกียจถ่ายครับ เด๋วไปทำงานก่อน.....

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เซง โดนยึดใบขับขี่ มีครายมีเส้นสายที่ สน.ตลิ่งชัน บ้างม่ะคะ ???

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    กำแท้ๆโดนตรงไหนของตลิ่งชันเจ๊ ผมก็ อยู่ ตลิ่งชัน อ่ะ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หน้า สน. เลย เหอะๆๆ กำลังปาดเข้าซ้ายอ่า -*-

12. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    สน คุ้นเคย เหมือนเพิ่งโดนมา :D

13. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    DRIVE THRU 555+

14. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    แล้วรูปตัวแรงงงงง หายไปไหนนน

15. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เออว่ะ รูปตัวแรงหายไปไหนหว่า

อ่าครับพี่แฟง ผมว่าเข้าไปจ่านค่าปรับคงไม่แพงมั้งครับ หุหุ
    อย่าลืมใส่ชุด นศ. ไปนะครับ จะจ่ายราคาพิเศษ 555
    ผมว่าเรื่องจริงนะครับ เพราะผม 3 รอบแล้ว จ่ายไม่แพงเลยครับ

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หน้าพี่แก่แล้วอ่าจิน้องอาร์ท เหอะๆๆๆๆ

17. รูปเล็กๆน้อยๆ จากกล้องผมครับ ช้าไปหน่อยโทษทีครับ

18. เด๋วมาโพสน์ต่อนะครับ ขอโทษด้วยที่รูปอย่าง big เลย พอดีคอมผมมัน resize ไม่ได้

19. tee kmit

281
    4
    0
    คุณ ฉัตรลงแต่รูปรถแรงๆน่ะคับ
    อิๆๆ

20. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    และแล้ว ตัวแรงก็มา

SR เหมือนกัน แต่แรงต่างกันโคตร ไม่เข้าใจจิงๆ

21. ต่อๆ มีอีกนิดหน่อยครับ รูปรถบางรูปมันมืดมากๆเลย ขออภัยท่านเจ้าของรถด้วยนะครับ พอดีไอ้ผมมันก็ไม่ใช่ตากล้องซะด้วยสิ่ รอบหน้าเด๋วถ่ายให้ใหม่นะครับ.....

22. หมดแระนะครับ ปิดท้ายด้วยรูปสมาชิกในทีมเรานะครับ นิดหน่อย ถ่ายไม่ครบทุกคน แต่ที่แน่ๆ หล่อๆกันทุกท่านครับ ........อิอิ

23. ลงแต่รูปรถแรงๆอะไรกันครับ คุณสุธี รถในทีม MiNoRi อ่ะ แรงทุกคันอยู่แล้ว ......อิอิ ยกเว้นรถกูเนี่ยแหละ เต่ากัดยาง !! เฮ้อ?

24. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    รูปสวยคับๆ เพิ่งจะมาเปิดดู..อิอิ

25. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สวยๆทุกคันเลย คิดถึงน้องๆทุกคนเลย ไม่ได้ไปมิตติ้งด้วยเลย เพราะได้งานที่ใหม่ยุ่งมากๆต้องปรับตัวเยอะโคตรๆ คราวนหน้าคงไม่น่ามีไรผิดพลาดอีก ขนาดเข้าเน็ตยังไม่ว่างเลยคับ นัท ไปไหนโทรมาบอกด้วยนะ เพราะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาอ่ะ 089-213-3523

26. tee kmit

281
    4
    0
    จัดไปคราบพี่ กลอฟ์

27. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จัดไรหรอคับสุธี สุธีจัดให้พี่ได้ด้วยหรอคับ เอิ๊กกก

28. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋ว่าได้นะพี่กอฟ น้องสุธี หุ่นเดียวกะสเปคพี่เลยนิน่า ฮ่าๆๆๆ ^^

29. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ่อ เตี้ยล่ำปล้ำง่าย หน้าตาไม่ดีแต่ลีลาเด็ด แบบนี้ป่าวนู๋แฟง

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ตามนั้นเลยค่ะ พี่กอฟ คริๆๆๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้