มี Spring หน้า-หลัง NV ตัด 1นิ้วครึ่ง ให้ฟรีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย slimant, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เนื่องจากได้รับ การ อนุเคราะห์ Spring มาจากสมาชิกใน Club คือ คุณ ton940
    เพื่อทดลอง ตอนนี้ ผมใช้งานเสร็จ แล้วจึงอยากจะ ยกต่อให้กับผู้ที่ต้องการ

ฟรี คับ

:)

เป็นสปริง ตัดหน้า หลัง ประมาณ 1 นิ้วครึ่ง
    สภาพดียังไม่ล้า

ขออนุญาติ ให้กับผู้ที่ Post เป็นคนแรกแล้วกันนะครับ
    เดี๋ยวผม PM ไป หา
    มารับของ ได้ที่ แถวแยก บางนา วันเสาร์อาทิตย์ ครับ
    หรือ วันธรรมดา ที่ ระยอง

ขอบคุณ คุณ ton940 คับ

2. ผมขอได้มั้ยครับพี่ เดี๋ยวๆไปเอาเองที่ระยองก็ได้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:17:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:16:21 ----------

ขอบคุณมากๆ ครับ (คนแรกหรือเปล่าหว่า)

3. slimant

1,271
    4
    0
    OK คับ ไว้สะดวก มารับ ได้นะครับ
    อยู่แถวๆ นิคม อีสเทิร์น ซีบอร์ด

หรือนัดเจอกันก็ได้ ครับ

4. แล้วจะนัดได้ยังไงครับ มีเบอร์โทรหรือเปล่าครับ

5. slimant

1,271
    4
    0
    เช็ค PM คับ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มีแจของครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้