KART 4 cycle [ขอสมัครเรียน]

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย pat_, 6 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    มีหลายท่านอยากเรียนการขับ kart ครับ
    รวมทั้งผมด้วย
    แต่เวลาว่างไม่ค่อยตรงกัน
    อ.เจ๋ง ไม่ค่อยว่าง จะกลับมาอีกทีก็วันที่ 16
    จะได้จองคิวไว้ล่วงหน้าเลย
    ขอก่อนแข่งสนาม4 นะครับ

มีใครจะเรียนบ้างครับ ช่วยลงชื่อไว้หน่อย
    ว่ามีกี่ท่านที่ต้องการเรียน
    อ.เจ๋ง แกจะได้จัดคิวสอนได้
    อยากเรียนมากครับ
    ----------------------------------------------------

1.pat
    2.............?
    3..............?

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. k_nortuss

k_nortuss New Member Member

22
    1
    0
    ผมสมัครด้ วยลงชื่อเป็นคนที่2ครับ:D:D

ดูจริงจังไปป่าวพี่ เอาเป็นว่าใครสนใจว่ากันหลังไมล์ก็ได้ครับ หรือบอกทางสนามไว้
    จริงๆไม่มีปัญหาอะไรลอก เอากันตรงนี้เลยมันเขินอาย................จริงๆนะ pat จ๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้