ประกาศ....มีทติ้ง...ด่วนที่สุด..สิ้นเดือนนี้ 30 พฤษภาคม 52/ แก้ไขวันที่ อัพเดท

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เนื่องจากมีการคุยกันไว้กับอีกหลายคนในคลับว่าจะมีการนัดเจอ
    เสวนาเนื่องจากห่าง เอาบรรยากาศ การพูดคุยกันตามประสารถเก่า
    ยังใงพี่ๆๆน้องๆๆที่ว่างมีเวลาก็ สามารถมาเจอกันได้นะครับ

วันมีทติ้ง.................. วัน เสาร์ที่ 30 พฤษภาคม
    สถานที่......................ปั้มน้ำมัน ปตท...รามอินทรา...กม8........(เด๋วจะลงรายละเอียดอีกที)
    เวลา..............18.00 .- 02.00น เป็นต้นไป

ในปั้มมีร้าน อาหารเครื่องดื่มครบวงจรนะครับ ไม่ต้องกังวล
    สถานที่จอดกว้างขวางพอสมควร เด๋วเรื่องสถานที่ต้นจะ เซอร์เวย์ให้อีกที
    รายชื่อบุคลที่ไปแน่นอนมีดังนี้
    1...ต้นแนวซิ่ง
    2...พี่ชัย
    3...หล่อ

ยังใงใครจะไปเข้ามาลงชื่อกันได้เลยนะครับ
    พ่อแม่พี่น้องที่ไม่ได้ขับ สกายไลน์ก็ไป พูดคุยกันได้นะครับ
    ทั้งคนที่มีสกายไลน์ หรือไม่มีก็มาได้
    ส่วนคนที่ ก็มากันเลย ทั้งในคลับและนอกคลับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  2. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ยังไงละเนี่ย

ท่านประธานแล้วผมจะเอาคันไหนไปดี ขอรับ
    อิอิ เอาคันที่ไทยหรือที่ jap ดีอ่ะ
    ตัวไม่ได้ไป ส่งใจไปแทนครับ ขำๆคับ ไม่มีไรทำ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2009
  3. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เป็นวันเสาร์ได้มั้ยเนี่ย

วันอังคารไปได้แป๊ปเดียวนะ

4. lorkode

552
    1
    0
    ท่านประธานแล้วผมจะเอาคันไหนไปดี ขอรับ
    อิอิ เอาคันที่ไทยหรือที่ jap ดีอ่ะ
    ตัวไม่ได้ไป ส่งใจไปแทนครับ ขำๆคับ ไม่มีไรทำ

555............คุณเอเด๋วคนอื่นเข้าใจผิด คลับนี้ไม่มีประธานคลับ.....
    ส่วนรถ เด๋วผมเอาไปให้ปะละ.............555....หรือจะให้ไปเอาที่ญี่ปุ่น

เป็นวันเสาร์ได้มั้ยเนี่ย

วันอังคารไปได้แป๊ปเดียวนะ

ส่วนน้าว่าวพอดีพวกผมคุยกันแล้ว ว่าอยากให้ตรงกับวันสิ้นเดือนพอดีงะคับ
    พอดีวันเสาร์หลายคนติดงาน........ส่วนคนที่มาได้แป้บเดียวไม่เป็นไร ขอให้มาก็พอ.....จะได้รู้จักกันไว้.........น้าว่าวแว๊ปๆๆมาสักพักก็ได้ อยู่แล้วรุ่นใหญ่ซะอย่าง
    55555.....................:D:D:D

5. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  6. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    เนสไปด้วยคับพี่หล่อ

แต่ไปไม่ถูกอ่า

-*-

7. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ขออัพเดทวันเวลามิตติ้งหน่อย:mad:
    เนื่องจากน้องหล่อ อัพยาขณะดื่มเหล้า ทะเลาะกับกิ๊กคนที่3 มีอารมณ์โกรธขณะนั่งพิมพ์ข้อความ เลยผิดพลาดไปบ้าง พี่น้องโปรดอภัย แต่ต้องประณาม:confused:

วันมิตติ้งที่คุยกัน เป็น วันเสาร์ที่ 30 พฤษภาคม 2009 นี้
    เวลา 16.00น เป็นต้นไป ที่นัดมาเจอกันตอนมีแสงหน่อย จะได้ดูรถกันได้ชัดๆ เผื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุง เรื่องรถราที่ใช้กัน มีอะไรจะได้พูดคุย ถามกันได้อย่างตรงประเด็น ชัดเจน สว่างเห็นทุกมุมมอง:D
    วัตถุประสงค์ครั้งนี้ เพื่อมารู้จักกันจะมีรถแล้วหรือกำลังคันอยากมี ก็มาศึกษาขอคำแนะนำกันจะได้ไม่หลงทาง หรือถ้ามีรถแล้วจะได้รู้จักกันช่วยเหลือกันไม่ว่าจะเรื่องข้อมูลหรืออะไหล่ต่างๆที่บางคนพอมีจะแบ่งปันกัน
    อ่อ คราวก่อนหลายเสียงบอกว่ารถไม่สวยไม่อยากมา อย่าคิดอย่างนั้นเลย แค่ใช้ Skyline ก็ถือว่าเราคุยภาษาเดียวกันแล้วครับ สวยไม่สวยไม่สน ค่อยๆบูรณะไปตามกำลัง ไปให้ถูกทางก็ต้องสวยสักวัน รถมันสวยอยู่แล้ว;)
    สถานที่ก็ผิดเช็ดครกจริงๆน้องหล่อกู ปั้มปตท Ngv รามอินทรา กม.3 อยู่ฝั่งเดียวกับห้าง คาฟูร์
    ปล. แก้ไขหัวข้อ ด้านบนด้วยนะนังหล่อ เจอหน้าจับดีดมะกอกให้เข็ด:mad:

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ไปยังไงฟระ.................

9. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ^
    ^
    ^
    ขับรถไปดิวะแสรดดด ถามได้

10. lorkode

552
    1
    0
    ขอประทานอำภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย
    เนื่องจากตอนโพส นั่งดม กาว อยู่ ...555
    ส่วนรายละเอียดตามที่พี่ชัย กล่าวมาเลย พี่น้อง
    เนื่องจากไอ้คนดูต้นทาง มันยังไม่รุ้เลยว่าเขาเรียก กม.. เท่าไหร่
    อิอิ..................เลย เอาไกล้ๆๆ คร่าวๆๆไปก่อน

11. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    อยากไปด้วย เดียวขอดูงบค่าน้ำมันก่อนครับ

12. ไปครับ...เดี๋ยววินหนีบพี่ตี๋ไปอีกคนครับ
    ปล.พี่หล่ออย่างลืมคอยล์ผมครับ555

13. น่าไปจิงๆ

14. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    พี่ Sup.
    -พิมได้โดนจัยมาก ***ทำให้แฟนขับskyline มีรถเก่าๆ ผุๆ อยากไปทันทีเลย..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  15. lorkode

552
    1
    0
    -ไปกันเยอะๆๆ นะ มีเรื่องเสวนากันเยอะ
    หลายเรื่องอยู่ คันปากหงะ.......พี่น้อง

16. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    คิดถึงจัง..........

แต่ต้องดูก่อนว่าว่างหรือป่าว เห่ะๆๆ

17. ไปสิคุณน้องนานๆ จะเจอกัน :D:D:D

18. Nesty

99
    0
    0
    น่ามีสติ๊กเกอมั่งนะคับ พี่หล่อจัดไห้ทีซิ อิอิ

19. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ก็ยกทีมมาเยี่ยมกันบ้างสิน้องปอง:D มาถูกไม่ใช่เหรอ:cool:

20. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    ไม่ติดอะไร ไปแน่นอนครับ....

21. สงสัยรอบนี้จะโดดงานไม่ได้อ่ะพี่...เดี๋ยวเดือนไหนได้หยุดวันเสาร์...จะขอไปเยี่ยมนะคับพี่

22. lorkode

552
    1
    0
    ปองก็เงี้ย....มาดิวะ....ทีเรายังไปหาเลย
    มาๆๆๆ............มาเลย มาเลย.......ล้อเล่นเว้ย

23. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    แม่ม ตกลงไปยังไงวะ :mad::mad::mad::mad::mad:

24. Nesty

99
    0
    0
    สงสัยรถเสร็จไม่ทันแน่เลย เครียดๆ

25. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ไปด้วยได้เปล่าครับบบบบบบ

แต่คงตามไปดึกหน่อยนะขอรับกระผม
    :D

26. Nesty

99
    0
    0
  27. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ไปรวมตัวกันที่ ปั้ม NGV กม.3 ช่ายป่าวครับ

28. upup

upup Guest

0
    0
    0
  29. Nesty

99
    0
    0
    ไกล้ถึงแล้ววววววววววววว

ขอแผนที่หน่อยครับ...งงอยู่กะสถานที่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้