ขอรูปแนวทางแต่ง 323 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kerothai, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kerothai

kerothai New Member Member

10
    1
    0
    พอดีซื้อมาใหม่ เลยอยากขอแนวทางการแต่งของท่านสมาชิกที่ใช้ 323 รุ่นเดียวกับผมหรือท่านที่พอจะหาแนวทางมาให้ได้ครับ
    ถ้าท่านใดพอจะมีรูปช่วยเอาลงมาให้ชมกันบ้างนะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

รถผมครับ ยังไม่ได้เริ่มแต่งเลยครับ

เอ่อ รบกวนอีกอย่างนึงครับ
    รุ่นนี้เค้านิยมเรียกกันว่ารุ่นอะไรหรอครับ
    ผมอยากรู้ครับ แล้วอะไหล่หายากป่าวครับ โดยรวมแล้วน่าใช้รึป่าวครับ
    ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    อืมมมมสวยดีครับผมม...โดยรวมแว้วผมว่าอะไหล่น่าจะพอมีอยู่นะครับแต่คงต้องหากันพอดูเลยนะงับ
    ผมว่าแต่งแนวเดรกก็เท่นะ กระดกตรูดออิอิ
    รอท่านอื่นมาเสริมเนอะ

3. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    เด่นที่สีครับ

มาสด้าขับดีอยู่แล้ว

อะไหล่น่าจะยังพอมี แต่อาจจะหายากหน่อย

4. utk_86

utk_86 New Member Member

9
    0
    0
    เมื่อวานเจอทับทิมหลังของรุ่นพวกเราเนี่ยใครสนใจบ้างเพราะซื้อมาเก็บไว้เป็นอะไหล่อีกอัน(323sedan94)รุ่นมีลายซื้อมา3500ไม่บวกขอค่าส่งแล้วกัน(ไม่รู้ว่าแพงหรือเปล่าแต่รู้ว่าหายากชิบเลยกดมา2อันเลยใช้เองแล้ว1อันสภาพดี)ใครอยากได้จะแบ่งให้โทรถามได้น่ะเพราะใช้รุ่นเดียวกันแหละอยากให้สวยเหมือนๆกัน....พอดีสั่งไฟท้ายไว้ด้วยรอตรงรุ่นอยู่เกือบลืมเบอร์086-0891991 บอยครับพี่น้อง

5. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    มันเขียนว่า 323 หรือ FAMILIA อ่ะครับ

6. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    รุ่นนี้ของแต่งหายากครับหรื่อแทบจะไม่มีเลย แหะๆ แต่อะไหล่พอหาได้ครับ

รุ่นนี้ผมไม่แน่ใจว่าเรียนเหมือนรุ่นผมรึเปล่าครับ เพราะบอดี้เดียวกันแต่หน้าแต่งต่างนิดหน่อย ต่างกันที่ปีหนะครับ เค้าน่าจะเรียกว่า 323GLX นะครับ ไม่ก็ 323 colorkey

ยินดีที่ได้รุ้จักนะครับ

7. kerothai

kerothai New Member Member

10
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    มีงานอะไรที่ไหนบอกกันบ้างครับ
    ขอร่วมทีมด้วยครับ
    ผมอู๊ดนะครับ

oat@colorkey ถูกใจสิ่งนี้
  8. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    พอดีใช้รุ่นนี้อยู่คับ พอจะมีรูปอยู่นิดหน่อยคับ:D

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    รถสวยคร้าบบบบบบบบบบ:cool::cool::cool::cool:

10. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    ขอบคุณคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้