สอบถามเรื่องพวงมาลัยlock หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย veeta, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    คือว่าขับๆอยู่แล้วพวกมาลัยมันล็อค ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุไหนได้บ้างครับ
    ผมว่ามันอันตราบ เป็นทั้งทางตรง แล้วก็เลี้ยวโค้ง
    มันล๊อคมา3ครั้งแล้วครับ กลัวๆๆยังไงไม่รุ้ ใครเคยเป็นแบบนี้บ้างครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมไม่ทราบเหมือนกัน แต่ก็แนะนำอย่ารอครับ ไปให้ช่างหรือ 0 รื้อมาดูด่วนๆ ดีกว่าครับ

อันตรายจริงๆ เป็นห่วง

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่เคยเป็นเหมือนกันครับ รับให้ช่างเช็คดีกว่าน่ากลัวครับ

4. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    รีบด่วนครับ เดี๋ยวบานปรายนะเออ

5. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ไป 0 ดีกว่าเรา ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้