ขอนแก่นครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    รบกวน พี่น้องครับ ชาวขอนแก่นรายงานตัวเพื่อเช็คจำนวนด้วยครับ
    เผื่อว่าจะได้ทำความรู้จักและอาจจะได้มีทติ้งนอกรอบสำหรับชาวsi
    สาขาขอนแก่นครับ :):)

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. Badzbasiczz

Badzbasiczz New Member Member

7
    1
    0
    สวัสดีครับ มาลงชื่อคนแรกครับ อิอิ เท่าที่ผมสังเกตนะครับ ขอนแก่นน่าจะมีSi ประมาณ 4 คันอย่างน้อย ดำ 2 น้ำเงิน 2 ผิดพลาดประการใดรบกวนแจ้งทีนะครับ

ปล. ผมยังไม่รู้จักชื่อเจ้าของกระทู้เลยครับ หุหุ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แอบมาส่องเด็กขอนแก่นทักทายกัน ฮาๆๆ:D

4. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ชอบๆๆๆ ไปขอนแก่น

5. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    นอกรอบกันสนามน้ำพองต้นเดือนหน้าเลยป๊ะล่ะ:D

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อยู่ขอนแก่นครับแต่ขับ EG
    อยากมี Si กับเขาจัง

7. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ชอบไปขอนแก่น คิดถึง ขอนแก่น คาราโอเกะใต้โซฟิเทล หุหุ เลิศ หวัดดีๆๆ

8. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ขอนแก่น มีอย่างน้อย 10 คันครับ

สีดำเยอะที่สุดคับ น้ำเงินก้มีปะปนบ้าง

^^

9. GozilA

371
    2
    0
    ลองไปโพสในห้อง kkc ดูครับอาจจะเจออิกเยอะ:D

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    วันที่6ที่จะถึงครับ ที่น้ำพองยังไงพวกเราชาวSIสาขาขอนแก่นเจอกันที่นั้นนะครับ
    ส่วนพี่ๆเพื่อนๆที่อยู่กทม.หรือต่างจังหวัดแวะมาเล่นได้เสมอยินดีต้อนรับครับ
    และท่านที่อยู่คลับอื่นขับรถรุ่นอื่นรุ่นไหนยังไงก็มาเป็นเพื่อนกันได้เพราะจะได้เป็นเพื่อน
    กันเยอะๆๆๆๆๆๆๆยิ่งเยอะะะะะะะะยิ่งมั่ว.....เฮ้ย.....มันครับ

ปล.ผมชื่อแจ๊คครับ..........อายุ27สูง185หนัก65 อยู่กังสดานและเปิดร้านที่ประตูน้ำ(ขอนแก่นโครงการ4ห้อง166ถ้าเจอกันยังไงเข้ามะทักได้เลยนะครับ

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอนแก่น หญิงสวยครับ

12. GozilA

371
    2
    0
    แฮ่ๆพี่กอล์ฟรู้ดี เหนเข้าไปแอบดูสาวในบอร์ดบ่อยๆนิ:D

13. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

ซะงั้น........อิอิ :p:p

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เข้าไปหาความรู้ เพราะเบสบอกในนั้นแน่นไปด้วยความรู้ขั้นเทพ :D:D

15. GozilA

371
    2
    0
    นั่น...ยังแถไปได้อีกนะ555:D:D

16. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    สวยจิง สาวขอน นิ

17. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

คุ้นๆนะคันนี้บ้านอยู่ไกล้กันครับอิอิ......... :eek::eek:

18. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    พรุ่งนี้เจอกันนะครับ .......
    อยากเอารถไปวิ่งดูเพิ่งทำเสร็จมายรู้จะยังไง.....แล้วเจอกันครับ
    ปล.ใครไปจัด ญ ให้คนนึง...............อิอิ

19. G Type R

3,607
    99
    0
    อูย โปรโมชั่นน่าสนใจ

20. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆ แล้วถ้าเบสไป ต้องพกข้าวเหนี่ยวไปด้วยปะงับ หุหุหุหุ

21. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ไปวิ่งมาแล้วครับมันดีได้เวลาดีสุดก็15ปลายๆอะครับแอบภูมิใจครับเพราะ
    b16แตนๆๆๆๆๆเลยอะแสดงว่ารถพี่ๆที่อยู่ในคลับเราเนี้ย.......ต้องสุดยอดแน่ๆ
    เลยเห็นโมทุกคันเลยเจอพี่ในคลับอยู่2-3คันแต่ไม่ทันได้ทักกันแบบไกล้ๆเลยมีแต่
    ยิ้มให้กันรถพี่เค้าวิ่งดีโคตรมีรอบนึงแอบเห็นวิ่ง15ต้นๆเลยครับยังไม่รู้จักชื่อ
    พี่เค้าเลย พี่ (GozilA)ที่วางb18crมาอะครับและมีรถสีเหลืองอีกคันไม่รู้รถใคร
    แรงพอกันเลยมันครับมันเดือนหน้าเอาใหม่เก็บตังโมรถก่อนครับอิอิ

22. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รถของคุณ GozilA ไม่ใช่B18CR ครับ
    ท่อนล่าง B20+B18CR+Cam Buddy Club Stage 5 +Power FC+Header 4-1 Mugen
    คันนี้ของเยอะครับซื้อมาคุ้มครับ

23. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    โอโห..........แล้วรถกะผมกว่าจะไต่จาก15.ปลายมา 15.ต้นแบบพี่เค้าต้องลงของอีกเยอะ
    เลยนะเนี้ยตอนนี้ยังแตนๆอยู่เลยอะมีแต่ เกียร์ted กับควิกชีฟ ท่อนิดหน่อย กับกล่องไม่ตัด
    มีแต่ของ แตนๆๆๆๆๆจากโรงงานเลยอะแล้วจะเริ่มจากไหนก่อนเนี้ย.......สู้ๆครับพี่น้องครับ
    แต่ผมคุ้นๆรถคุณ MOO - VTECเห็นที่สนามน่าจะคันเดียวกันปี๊ดป๊าดใช่เล่น
    เลยนะครับอยู่ขอนแก่นด้วยกันยังไงถ้าเจอกันก็ทักกันบ้างนะครับเผื่อมีอะไหล่
    มาแลกกันครับตอนนี้มีอะไหร่เยอะมั้ยครับอยากได้แบบแรงๆเผื่อจะแรงกะเค้า
    บ้างอิอิ.......:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2009
  24. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    มาทักทายครับ แต่ผมมี 4 ประตูนะ คิคิ

25. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แรงกานใหญ่แย้วๆ

26. G Type R

3,607
    99
    0
    คันนี้ก็ไม่ธรรมดาเลยนะ

27. G Type R

3,607
    99
    0
    ของเยอะจริงๆ ตอนเจอกันมันบอก ประกบเฉยๆ :mad::mad:

28. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ครับ

คันนี้ปี๊ด.....สุดใจ.....แรงเอาการอยากรู้จังพี่แกทำไรบ้างจะได้ทำด้วยอิอิ.....
    ยังไงเจอกันก็ทักกันบ้างนะครับ มีอะไหล่ไรแนะนำก็ช่วยบอกกันด้วยนะครับ
    จะได้แรงกะเค้าบ้าง.....อิอิ :p

29. GozilA

371
    2
    0
    อ้าวคุณMOO VTEC มาแฉกันงี้ก็ตายดิคับของเยอะแต่วิ่งเต่าๆเอง งิงิ แต่3ดอคันนี้ไม่ทำมะดานะเนี๊ย ว่างๆเจอกันทักทายนะคับทุกคน:)

30. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    มีแต่คัน....ขั้นเทพ....ทั้งนั้น.....วิ่งๆอยู่เห็นรถผมก็ยกคันเร่งรอกันบ้างนะครับพี่น้องครับ
    ปล.B16แตนๆแอบน้อยใจครับ .......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้