หายไปนาน ยังคิดถึง RTเหมือนเดิมงับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    • ช่วงนี้ เรียนยุ่งมากเลยครับเลยมะค่อยได้มา ป่วน เวป หุหุหุ
    • กลับมาทั้งที เอารูปมาฝากด้วย หุหุ ติชมได้น้า รอเงินทำสีอยู๋งับช่วงนี้

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    คุณเกมส์ไปได้กระจกมุมกับล้อแม็กมาใหม่เหรอครับแจ่มเลยนะครับ:)

3. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ผมสามชิกใหม่ครับ รถสวยจังสีเดียวกันเลยครับ

4. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ขอบคุณครับ เอามาโชกันมั่ง สี้ดียวกัน อะ

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับไม่ทราบว่าRTของคุณEGAเป็นรุ่นหน้ายักหรือว่าหน้าเบนซ์ครับ:)
    ว่างๆนำมาให้ชมกันบ้างนะครับ:)

6. 55 เอามาโชว์กานเยอะๆเลยคร๊าบบบบบบบบบบบ สวยๆทั้งน้าน *0*

7. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    สวยกว่ารถตุ่ยทุกคันเลย อืมมมม :cool::cool::cool:

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยเหมือนกันนะ

รถตุ่ยก็สวยดีนะครับอาร์ม แต่จะขับไม่ค่อยได้ศูนย์เท่าไหร่ เวลาเมา... :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้