ถามเรื่อง ซ่อม เกจ์วัด boost autometer หน้าน้ำมันครับ มันซึม ???

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Katop, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Katop

Katop New Member Member

72
    0
    0
    ถามเรื่อง ซ่อม เกจ์วัด boost autometer หน้าน้ำมันครับ น้ำมันมันซึม
    ไม่ทราบว่าท่านใดเคยซ่อมบ้างครับ ผมว่าจะแกะมาเปลี่ยนยาง โอริงอยู่ ครับ
    น้ำมันที่ใช้ ใช่ น้ำมันกรีโซลีน รึเปล่าครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณ

2. มันซึมก้อต้องคุยกะมัน อิอิ

3. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ครับเปลี่ยนโอริงหายครับ ส่วนน้ำมันเป็นกลีเซอร์ลีนถูกต้องแล้วครับ

น้ำมันกลีเซอร์ลีนหาซื้อได้ตามร้านที่เกี่ยวข้องกับพวกไฮโดรลิคอ่ะครับไม่ก็ร้านที่ขายอุปกรณ์ที่เกี่ยวกับ
    เกจ์วัดในโรงงานอุตสาหกรรมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้