PC ใครเล่นสุดยอกเกมส์แนว rts อย่าง Company of Heroes บ้างครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย JDM ADDICT, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JDM ADDICT

JDM ADDICT New Member Member

0
    0
    0
    ใครเล่นสุดยอกเกมส์แนว rts อย่าง Company of Heroes บ้างครับ

มีเว็บเกมส์ Community Company of Heroes มาแนะนำครับ

ใครเล่ออนไลน์นเกมนี้อยู่ หรือสนใจเกมส์แนว rts ไปรวมตัวกันได้นะครับ

จะเล่นออนไลน์ต้องเป็นแผ่นแท้เท่านั้นนะครับ เดียวนี้ถูกแล้วด้วยครับ 499 บ. เอง

สำหรับผู้ที่มาใหม่แล้วไม่รู้ว่าเรารวมตัวเล่นออนไลน์กันห้องใหน
    ให้เข้าไปห้องแชท tokyo ก็จะเจอพวกเราสิงสถิตอยู่เป็นสัมพเวสีผีเฝ้าห้อง จนพวกญี่ปุ่นมันรำคาญแล้วมั้ง ไม่รู้เมื่อไหร่ ไรริคมันจะส้รางห้องให้ประเทศสาระขันแลนของเราซักที

http://www.cohthailand.com

The CoH-Community

เว็บของคนเล่นเกมส์ Company of Heroes

แล้วมาเล่นด้วยกันนะครับ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    เล่นมาทุกภาคอ่าครับ
    ก็ยอมรับว่ามันสนุกดีอะครับ
    แต่ผมชอบ World in Conflict มากกว่าอะครับ
    ตอนนี้ยังเล่นไม่ได้ลบออกจากคอมอยู่เลย
    เล่นกับบอทซ้ำเป็น 10ๆรอบก็ไม่เบื่ออ่า
    อยากออนไลน์ WIC มั่งอ่า

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    น่าเล่นอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้