ตัดโช๊คอัดน้ำมันใหม่นะคร้าบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย WOWLOVEPANG, 28 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WOWLOVEPANG

WOWLOVEPANG New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าจะตัดได้สักกี่นิ้ว ใช้คลิกนะครับ แล้วมีร้านไหนรับทำมั้งมั้ยคับ

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    โช๊คเดิมผมไม่แน่ใจนะ แต่ของผมก็ใช้คลิกเหมือนกัน ใส่โซ๊คทองครับ ตัดไป 1นิ้ว ครึ่งครับ ไม่ติดบังโคลนนะพอดีเลย ร้านรินทร์ แถวดินแดงครับ
    ปล. พอดีผมเพิ่งเปิด honda click club ครับ สนใจจะเข้าไหมครับอยู่ใน www.racingweb.net/click club

3. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ร้านรินนท์ อยู่สุทธิสารทางออกสะพานควายคับ

แต่ถ้าอยู่ดินแดงไปร้านตู่ โรงกลึงใน ซ.พร้อมพรรณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้