ได้มาแล้ว คันใหม่

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bymanshop, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    สีแดง:teeth::teeth: เป็นของพี่ลิตร เอื้อเฟื้อมา แต่งเสร็จแล้วจะเอามาอวด ครับและอยากได้กันชนของborder ครับ ไม่ทราบว่าหาได้ ที่ไหน ราคาเท่าไรครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มิถุนายน 2009
  2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ อยากเห็นจังเลย

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ยินดีด้วยครับ ลองดูที่กานต์ไฟเบอร์อ่าครับ งานออกมาสวยดีเหมือนกานอ่า

4. bymanshop

95
    0
    0
    -ขอบคุณครับ เอาไว้หล่อก่อนนะ

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ได้รถแล้วก้ออย่าลืมตรวจเช็คสภาพก่อนใช้นะครับ:D:D:D

ยินดีด้วยนะคับ แล้วไว้ไปมีตติ้งกัน:cool::cool::cool:

6. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับคร้าบๆๆๆ

มีหล่อเทพมาอีกคันแล้ว ดีจายๆๆๆ

7. bymanshop

95
    0
    0
    หึๆ แต่งไม่เป็น อ่ะ จะหล่อได้ไง

8. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    แรงมาเลยนิครับคันนี้เห็นลงใน Option

9. tony_18

tony_18 New Member Member

33
    0
    0
    รถของคุณฤทธิ์ Dyno king เจ้าของไม่ค่อยมีเวลาขับจอดซะเป็นส่วนใหญ่

10. tony_18

tony_18 New Member Member

33
    0
    0
    ชุดแต่ง border ลองดูที่ JDP ครับ086-375-1537

ราคาไม่แรงครับ

11. bymanshop

95
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้