ปัญหา รูปเครื่องยนต์ มันค้างนานก่อนสตาร์ท

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย akikos17, 11 มิถุนายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. akikos17

akikos17 New Member Member

5
    0
    0
    คือว่าเวลาที่จะสตาร์ทรถเนี่ย รูปเคื่องมันจะขึ้นมาแล้วก้อหายไปถึงจสตาร์ทได้ใช่มั้ยครับ
    แต่ทีนี้รถผมมันค้างนานอ่ะ 5-10 นาที ในบางครั้ง สตาร์ทก้อไม่ติด ต้องรอให้รูปเครื่องมันหายซะก่อนอ่ะ
    อยากรู๔ว่าต้องทำไงถึงหาย อย่างงี้ถ้าล้างลิ้นปี่ผีเสื้อจะหายป่าวอ่ะ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ต้องเช็คโค้ดดูครับว่ามันบอกว่าอะไร

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้