พี่ๆค้าช่วยหนูหน่อย...กระจกมันหายยย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Kharch13, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    คือแบบว่า กระจกมองข้างด้านขวามันหลุดหาย
    เนื่องจากโดนกระเเทก จนกระเด็นหายไปค่ะ

พยายามไปหาที่เซียงกงใกล้บ้านละ เค้าก็บอกไม่มี
    พี่ๆน้องๆคนไหนใครมีเหลือ หรือแหล่งไหน รบกวนช่วยน้องหน่อยน้าค้า....

ตอนนี้ลำบากมากค่ะ มองไม่เห็นข้างหลังเลยยยยย :cry:

2. Kharch13

60
    0
    0
  3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ใครมีเก็บไว้

มาช่วยกันช่วยเร็ว

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไปอ้อนพี่เค้าสิ..เดี๋ยวเค้าจัดให้..พี่ปอ R 11 อ่ะ..ไปเลย..ไปเลย

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ถ้าหาไม่ได้ มีร้านเค้ารับตัดกระจกใส่ แถวถ.จันทน์ สาทร เลือกได้ทั้งกระจกโค้ง กระจกตรง ราคาประมาณ 5-600 แต่ยังไงก้อสู้ซื้อใส่ใหม่ม่ายได้ :D:D:D

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

ไอ้พวกนี้มันติดทับกับกระจกเดิมไม่ใช่เหรอพี่

ถ้าไม่มีกระจกเดิมมันไม่มีขาล็อคด้านหลังให้นิ

ไม่งั้นก็ทำแบบนี้แล้วมายิงซิลิโคนติดเอา

7. Kharch13

60
    0
    0
    เพิ่งจะเข้าเว็บได้ วันนี้เป็นไรไม่รู้ค่ะ (มีใครเป็นเหมือนกันมั่งมั้ยคะ)

T-T ไม่มีใครมีเลยเหรอคะ

พี่ปอ...อยู่หนายค้า....พี่เค้ามีจริงเหรอ....

เนี่ยถ้าไม่ได้ก็คิดว่าจะไปหาของใหม่ใกล้เคียง แต่ไม่รู้จะมีรึป่าว(เฉพาะกระจกน่ะ)

เนี่ยๆโลโก้ก็หายยยย ไปจอดทิ้งไว้โลตัสสุพรรณ ไม่ถึง30นาที ออกมาห๊ายยยยเลย
    ทั้งหน้าหลัง...ตอนนี้ก้ใช้ของ nissan รุ่นใหม่(ไม่ตรงรุ่น เหมือนเดิม)...ติดอยู่อ่ะ T-T ค่ะ

ตอนนี้ขอกระจกก่อนค่า....ลำบากๆ

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    R11 หรือเปล่า

9. Kharch13

60
    0
    0
    ค่า...R 11นี่เลยคร่ะ...

คุณพี่มีเหรอคะ...

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อ๋าวววว...แล้วมันไปหลุดหายได้ไงเนี่ย...
    เอาใจช่วย...ให้ได้ของมาแทนไว ๆ แล้วกันเน้อ...

11. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    นายปอช่วยน้องเค้าหน่อยเร็วๆๆ

12. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ซื้อใหม่ข้างนึงก็ ประมาณ 700-800 มั๊งครับ ลองโทรดู เบอร์นี้นะ
    เจ๊แอ๊ด เชียงกงบางนา 085-1001312 :D

13. Kharch13

60
    0
    0
    ได้มาแล้วค่า......ครบสมบูรณ์
    รู้สึกเหมือนคนได้แว่นใหม่เลย อิอิ มองอะไรชัดเจนขึ้นเย๊อะ....

ต้องขอขอบใจน้องปอเป็นอย่างสูงค่ะ...เป็นะระให้ทุกอย่าง
    แถมยังมีไอเทมใหม่ๆแนะนำให้เยอะแยะเลย...(เสียตังค์ๆ)

ขอบคุณพี่ๆทุกคนในคลับด้วยค่า.....

14. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ... อย่างงี้แหละครับพี่ๆน้องๆในคลับเนี่ยอะไรที่ช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยกันเต็มที่ครับ
    ผมว่าถึงคลับนี้เป็นคลับเล็กๆแต่ก็เป็นคลับที่อบอุ่นดีนะครับ

15. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ใช่ครับอบอุ่นดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้