สอบถามเรื่องเกย์วัด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Banditking, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banditking

Banditking New Member Member

50
    1
    0
    อยากสอบถามเรื่องเกย์วัด ...

คือ อยากติดเกย์วัดในรถสัก2-3ตัว อยากให้พี่ๆแนะนำหน่อยว่าใช้ ยี่ห้อไหน ตัวไหนดี งบประมาณ2พัน

ตอนนี้ใช้ ไมตี้ปี94

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แค่ตัวเดียวของถูกออโต้เกจรวมพิลล่ารวมค่าต่อก็เกือบ2พันแระค๊าบบบบ

3. Banditking

50
    1
    0
    คุณพี่กานต์ มีรูปให้ดูหน่อยมั้ยอ่ะ หน้าตามันเป็นแบบไหน

มือใหม่อ่ะพี่ยังไม่ได้ศึกาอะไรมาก อิอิ

4. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ผ๋มมีโอโต้วเกตหน้าดำ สนไหม
    มีวัดแวกกั่ม ตัวละ 650
    วัดโว้น ตัวละ 650
    วัดบูส ตัวละ 650
    หน้าตาแบบนี้... ของใหม่มีกล่องเน่อ
    [​IMG][/URL][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  5. Banditking

50
    1
    0
    น่าสนนะ..ขอดูรูปได้อ่ะเป่า ..

มือหนึ่งรึเป่าพี่เก๋

6. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เดินดูได้ครับที่สะพานเหล็ก มีให้เลือกหลายรุ่นครับ

7. จัดไปกำลังหาเหมือนกันนะ..

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สะพานเหล็ก มานมีแต่เกมส์อะ มานต้องคลองถม งับ ตากานต์

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  9. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    สะพานเหล็กก็มีครับสะพานที่6กะสะพานที่10ครับร้านเบอร์เริ่มเลย

10. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    ไม่มีความรู้คับ รู้แค่ว่า เกจ์ คับ ไม่ใช่ เกย์ อันหลังเนี่ย อ่านแล้ว เสียวหลังยังไงไม่รุ

11. บ้ากามกันจังนะแต่ก้อดีแปลกดี

12. ใส่ไมตี้ปี90ได้ไหมนะกระจังนะคับ..อยากใส่แต่กระจังนะ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เกย์วัด....:D

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตุ๊ดวัด...................

15. shizu1911

shizu1911 New Member Member

225
    1
    0
    555555 ฟังแล้วไม่อยากเข้าวัดเลย

16. Banditking

50
    1
    0
    นั่น...เอาซะเพลินกันเลย ก้อแค่ เกย์วัด 555

ตั้งใจจะไปดูคลองถมนะนี่ ..สะพานเหล็กมีเยอะใช่มะ
    เด๋วจะลองๆๆไปหาดู

ถูกและดี ยี่ห้อไรอ่ะ ^^

17. Banditking

50
    1
    0
    รถใครติดเกจ์ เอารูปมาโชว์กันหน่อยได้ม้า...
    จะเอามาเป็นแนวทางในการเลียนแบบ อิอิ

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

วัดรอบ ออโต้เกจ์ หน้ามืด 3.5 นิ้ว ผมต่อพ่วงกับวัดรอบเดิม มันไม่ตรงอ่ะ ใครมีวิธีแก้บอกทีคับ

บูสต์ออโต้เกจ์ ก็พอแก้ขัด แต่ไม่แจ่ม ไฟสีไม่สวยและก็สว่างไปต้องทำสวิทซ์ตัดไฟขับตอนกลางคืน ว่าจะเปลี่ยนแล้วอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  19. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    จัดให้ครับพี่

แต่ตอนนี้ไมล์ผมเป็นหน้ามืดไปแล้ววววววว!!!:D:D

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    Auto meter :D:D:D:D

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ความแม่นยำต้องยกให้ Auto Meter ครับ...อิอิ

22. Banditking

50
    1
    0
    Race tech ดีรึป่าวอ่ะ

23. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ลองหาซื่อในกลุ่ม ECU ดูคร๊าบ ตัวประมาณ2500อง HKS แต่ผทโชคดี ไดวัดบูสหน้าดำ HKS มา1800 เอง อิ อิ

24. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    วัดรอบมันน่าจะมีตัวปรับอยู่ด้านหลังนะครับพี่

ผมเคยใช้อยู่

ใช้ไขควงหมุนๆดูครับบบบ++

25. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ลองดูแล้วครับ มันมีสกรูอยู่สองตัวลองหมุนดูแล้วไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย มันเหมือนตัวขันฝาครอบด้านหลังมากกว่า

แล้วที่เคยใช้มามันตรงไหมครับ

26. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ที่ผมเคยใช้มันเป็นรุ่นหน้าขาว ของดีเซลครับ

ครั้งแรก ของผมก้อไม่ตรงครับ ข้างหลังมันจะมีที่ปรับเป็นพลาสติกอยู่อะครับ

ใช้ไขควงหมุนๆเอา

แต่ไม่ทราบว่าของพี่จะมีเหมือนกันหรือป่าวว+

27. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    เจอแร้วววว มันอยู่ในรู ต้องแหย่รู แหย่แร้วแจ่มแลย ซี้ดดดดด
    ขอบคุณครับ :):sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  28. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    Race tech มันจะมีการทำงานคล้ายกับของ Defi คับ
    แต่รถของผมใช้ของ EFI หน้ามืดครับมันก็พอใช้ได้นะครับ
    ตอนใส่อยู่ 3 ตัว คือ Boost , Water Temp, volts คับ
    อยู่ประมาณตัวละ 1350 บาทครับมีหมวก+ที่วางแถมมากับกล่องด้วย
    แต่ถ้าจะเน้นความแม่นยำนะครับต้อง Auto Meter ครับ

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ของผมใช้ Race tech จอมืด อยู่ครับ...อิอิ :D ตัวนึงๆไม่แพงครับ พันกว่าเอง...ถูกว่า Defi :D

วัดรอบยี่ฮ้อไหนดีคับ....ผมไปถามมาคับออโต้เกจ3.5นิ้วมีชิพไลร์นะคับ2600...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้