สมาชิกน้องใหม่ขอแนะนำตัวครับป๋ม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ping_flight, 26 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ping_flight

ping_flight New Member Member

15
    0
    0
    ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนละกันนะคับ ผม ปิง คับ อายุ21ปี พึ่งรู้จักกับคลับแห่งนี้ม่าวาน จากนิตยสาร xo ฉบับไหนนู่น พอดีคุณพ่อไปเปิดเจอเข้า ก็เลยสนใจร่วมเป็นสมาชิกครับ รบกวนพี่ๆสมาชิกผู้รู้ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ :D

2. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    หวัดดี ยินดีต้อนรับครับ:)
    เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ:D

3. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    หวัดดี ยินดีต้อนรับครับ:)
    เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ:D

4. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    หวัดดี คับ

ใหม่ กว่า นิดเดียว เอิ๊ก เอิ๊ก.

5. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ อยู่แถวไหนคับ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ ว่าแต่ XO เล่มไหนครับ โพสรูปให้ดูหน่อย
    ผมว่าน่าจะนานมากๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:09:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:09:27 ----------

ยินดีครับ ว่าแต่ XO เล่มไหนครับ โพสรูปให้ดูหน่อย
    ผมว่าน่าจะนานมากๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาเรื่องหัวใจปรึกษาพี่ได้ครับ เรื่องอื่นพี่ไม่ค่อยเก่งครับ
    ช่วงนี้ คนสมัครเยอะจัง จัดพิธีรับน้องดีกว่า รางวัลเป็นเสื้อคลับ 1 ตัว
    ปล. ขอคิดรายละเอียดก่อนนะ :D:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:11:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:10:44 ----------

ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาเรื่องหัวใจปรึกษาพี่ได้ครับ เรื่องอื่นพี่ไม่ค่อยเก่งครับ
    ช่วงนี้ คนสมัครเยอะจัง จัดพิธีรับน้องดีกว่า รางวัลเป็นเสื้อคลับ 1 ตัว
    ปล. ขอคิดรายละเอียดก่อนนะ :D:D

8. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ^^
    อยู่แถวไหนคับเนี่ย

Joice++Jum

9. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

11. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบ

อิอิอิ

12. pop coupe 69

pop coupe 69 New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีด้วยคน

13. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ยินดีด้วยคนคร๊าบบบ

14. ping_flight

15
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณพี่ๆสมาชิกที่ต้อบเปนอย่างดีคับ ผมอยู่แถว สำโรงเหนือ สมุทรปราการ ครับ มีไครอยู่แถสนี้บ้างเอ่ย

15. joejho27

213
    2
    0
    รู้สึกว่าโซนปากน้ำ จะมาเพิ่มอีกแล้วนะคับ อ้าแจ๋วเลย

16. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ต้อง พาไปกิน ริมเขื่อน หุหุ

ยินดีต้อนรับครับ

17. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีที่ได้รูจักเช่นกันงับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. joejho27

213
    2
    0
    จัดปาย หุหุ

19. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Club Si ครับ

20. bookSI

1,237
    51
    0
    รบกวนขอเบอร์ติดต่อกับ Email ด้วยคับผมก็อยู่ปากน้ำ SI ปากน้ำนัดกินข้าวนอกรอบประจำ ^^

21. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

@@ Welcome to ClubSi @@

ลงเบอร์ไว้ในสมุดโทรศัพท์และวันเกิดใน Birthday calendar ด้วยนะ:D

22. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

23. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    จิงง่ะ พี่กอล์ฟ งั้นขอปรึกษานะ พอดีผมเป็นโรคใจง่ายง่ะ:eek: ทำไงดีพี่ อิอิ

ยินดีต้อนรับนะครับปิง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2009
  24. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ปัญหาผมมีอยู่ว่าหัวใจอยากแรงแต่ไม่อยางลงทุนครับพี่ ช่วยได้มั่งป่าว

25. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สวัสดีครับ

ผมก็อยู่ สำงโรงใต้ ข้างๆ ธ. กรุงเทพ

โซนปากน้ำ ส่วนมาก จะหน้าตาดีๆกัน 55+ :D

ว่างๆ ก็นัดทานข้าวกัน

ปล. รูปส่วนตัว ทำได้ ART ดีครับ เรียนคณะอะไรเนีย

26. ping_flight

15
    0
    0
    หื่อปลื้มใจพี่ๆจนบอมม่าถูก เหนงี้ต้องร่วมก้วนซะและ ขอตอบคำถามทั้งหมดที่พี่ๆได้ถามมาละกันนะคับ ขอลง อีเมว กับ msn ไว้ก่อนละกันนะครับ [email protected] คราบรบกวนพี่ๆชวบแอดป๋มทีนะคราบ อิอิ
    ส่วนรูปส่วนตัว ผมเปนคนชอบถ่ายรูปเล่นกล้องคับ เรียนคณะสถาปัตคาบ

ว่าแต่พี่ G_TYPE R จะแจกเสื้อคลับหรอคับ ป๋มสนใจเปยคนแรก เข้าร่วมเลย อิอิ ชอบของฟรี

27. ping_flight

15
    0
    0
    ขอขอบคุณ P'Bank ครับ ที่ให้การต้อนรับ

:Dเหนดั้วกับพี่อย่างยิ่งครับ โซนปากน้ำจะหน้าตาดี อิอิ

ปล.ขอฝากเมวและเอมไว้นะคับ [email protected]
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ:D

28. ping_flight

15
    0
    0
    ขอขอบคุณ พี่BookSi ครับ ที่ให้การต้อนรับเปนอย่างดี:D

เหมือนจาเคยเหนรถพี่บ่อยๆอิอิ สีเหลืองสวยมากคับชอบๆ

ผมขอทิ้งเมวกะเอมไว้ละกันนะคับ [email protected]

29. bookSI

1,237
    51
    0
    ปากน้ำยังแรงไม่ตก อิอิ
    ถ่ายรูปสวยมากคับยังไงนัดกันถ่ายเล่น ๆ โซนปากน้ำกันมั้ย ?

30. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โอ้โหหหห

ปากน้ำคนเค้าเยอะจิงๆๆๆ หน้าตาดีๆๆด้วย

เอ้าๆๆๆๆๆๆๆ พวกเราคนเดก นนทบุรีๆๆ จาเอาดีทางไหนดีเนี่ยๆๆ

โซนปากน้ำเอาหน้าตาไปแย้วๆๆๆ

งั้นโซนเราเอา ไม่ค่อยมีจากินละกานง๊าบๆๆ

กร๊ากกกกกกกกก

ยินดีที่ได้รุ้จักงับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิ

รุปหล่อมากมายๆๆ

ทำให้ป๋มบ้างๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้