Meeting ประจำเดือน มิถุนายน 2552 กันครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    คิดว่าจะไป มีทติ้ง ที่ คาราโอเกะ กันครับ เลยอยากให้สมาชิกช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อย ว่ามีร้านไหนน่าสนใจบ้าง ใครไปร้านไหนมาแล้วติดใจ อยากให้สมาชิกเราไปลอง ก็ออกความคิดเห็นกันนะครับ
    ส่วนวันเวลา จะเป็นวันที่ 20 หรือ 27 มิถุนายน เดี๋ยวคิดก่อนนะครับ แต่อยากให้ได้ร้านที่จะไปก่อนครับ :) :) :)

2. แถวไหนละพี่ - -*

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ร้านลาบเป็ดริมทาง กับคาราโอเกะตู้หยอดเหรียญ ร้องกันให้สนั่นถนนไปเลย :cool::cool::cool:

4. พี่ก็มาด้วยนะไม่ได้เจอกานาน เลย *0*

5. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ไม่เที่ยวกลางคืนแล้วครับ ถ้ากลางวันจะแวะไปนะครับ อิอิอิ กลางคืนงดออกทัวร์ครับ แบบว่าเกรงจายย :D:D:D

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เกรงใจคนข้างๆ ใช่ไหม?

หรือว่าใครกันแน่นะเนี่ยคุณอาร์ม... :D:cool:

กำลังว่าจะเสนอให้ทริปนี้ขอเป็นการร้องคาราโอเกะอยู่พอดีเลย... :) แต่เรื่องสถานที่นั้นไม่ค่อยสันทัด ลองให้เพื่อนๆ แนะนำเข้ามาดูก็แล้วกัน สำหรับผมแล้วสถานที่ไม่สำคัญแต่ขอให้เพื่อนๆ RT Club มากันพร้อมหน้าก็พอ... :D:cool:

7. ngernthong

600
    1
    0
    เห็นแถวเลียบด่วนรามอินทรา มีคาราโอเกะเปิดใหม่น่านั่งดีเหมือนกันแต่ท่าทางจะแพง :p:p

8. - -* แล้วเอาไงกัน

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดเลยครับ ที่ไหนก็ได้ ถ้าว่างไปได้หมดครับ อิอิ

ว่าแต่ .... ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ อาทิย์หน้าไปโคราช แล้วจะได้ไปมั้ยเนี่ย เหอๆๆๆ

10. ngernthong

600
    1
    0

แบบนี้แหละทำงานราชการ ตระเวณไปทั่วประเทศ อบรมสัมมนา :cool::cool::cool:

แล้วก็เสต็ปเดิมๆ ไปจังหวัดไหน ก็ไปไข่ไว้จังหวัดนั้นทั่วไปหมด ใช่ไหมนายกอล์ฟ :sad::sad::sad::sad:

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ร้านเกะบ้านสวนน้ำเส้นเกษตรนวมินทร์ครับ......อิอิ

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไม่มีใครแนะนำร้านอีกแล้วหรือครับ แนะนำกันหน่อย

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่มีครับ.....ร้องได้หมดที่ไหนก็ได้

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่ใช่นะ .... ผมออกจะเป็นคนดี :D:D:D

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เกี่ยงครับ ขอแค่ถูก เสียงดี เพลงเพราะ อาหารอร่อย เด็กเสริฟ์สวย แค่นั้นพอ ............... ไม่ขอมากไปใช่มั้ย 555+ :D:D:D:D

16. ngernthong

600
    1
    0
    ช่างกล้าาาา :D:D:D

17. ngernthong

600
    1
    0
    ใกล้เข้ามาแล้ว ช่วยอัพ :)

18. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    งั้นเอาข้างถนนเลยดีป่ะ ร้านลาบไง :D :D :D

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไม่มีใครเสนอร้านอีกเลยเหรอคร้าบ.................เงียบกันอีกแว้ว

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้าผมเสนอที่ผมไปเทศมาก็มีแต่แถวราชพฤกษอ่ะ

เดี๋ยวก็ไม่มีใครมาอีกแหละ........มันไกลส่วนรวม

21. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เดือนนี้เลื่อนไปก่อนนะคร้าบ พอดีอาทิตย์หน้าผมไม่ว่างแล้วอ่ะ รึว่าจะมีการจัดมีทติ้งกันก็ได้นะคร้าบ แล้วแต่สมาชิก

ปล...ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2009
  22. ngernthong

600
    1
    0
    :sad::sad::sad:

23. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ช่วงนี้ว่างแล้วเหรอคะพี่อาร์ม :D :D

อย่าลืมมามิตติ้งนะคะ...รู้สึกว่าอยากจะเจอพี่อาร์มแล้วสิ

:D :D :D :D :D :D ...หวังว่าเราคงได้เจอกันนะ

24. ngernthong

600
    1
    0

รู้สึกเสียวสันหลังวูบๆ ยังไงก็ม่ายรุ :p:p:p

คิดถึงทุกคนในคลับมากเลย :):) แล้วก็อยากจะขอโทษทุกคนด้วยที่สร้างความเดือดร้อนให้ :sorry::sorry::sorry: อยากไปมิตติ้งด้วยนะ แต่ว่ากลางคืนออกยากอ่าาาาา วีซ่าขอยากมั่กๆ เลย :D:D:D โปรดดูได้จากรูปส่วนตัวด้านข้าง อิอิ :p:p ถ้างานไหนพอมีโอกาสไปได้จาไปเด้อ :cool::cool::cool:

25. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0

ความรู้สึกเสียวสันหลังนี่น่าจะช่ายยย...เหอๆ มีเซ้นนะเนี่ย...ฮ่า ฮ่า ฮ่า :D :D

มิตติ้งของคลับ บางทีก้อจัดตอนกลางวันก้อมีค่ะ...ไม่จำเป็นว่าต้องกลางคืนเสมอไป

หญิงอ้อว่าผู้หญิงที่ดุ เค้าคงไม่ดุแบบไม่มีเหตุผลหรอกค่ะ....ยังไงก้อพามาเจอกันสิคะ

แต่ที่สำคัญ...อ้อเป็นประเภทคำไหน คำนั้นนะคะ....แล้วพี่อาร์มล่ะ คำไหนเอ่ยยยย :confused:

หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้เจอพี่อาร์มนะคะ...หายไปนาน ทุกคนเค้าคิดถึงพี่คะ....อิอิ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อาทิตย์หน้าผมก็ต้องพาแม่ไปทำบุญครับ ไม่ว่างเช่นกันอ่ะ ..... เสียดาย แล้วแต่ทุกคนนะครับ ก้าวต่อไป

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เมียนะ ไม่ใช่แม่ ..... 555+

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จิงอ่ะป่าว นายกอล์ฟ ทำเป็นลืม ตำแหน่ง นายกสมาคมเกียร์มั่ว ไปได้ ;)

29. ngernthong

600
    1
    0

หาโอกาสไปแจมด้วยแน่ๆ :D:D:D

30. ngernthong

600
    1
    0

สาธู้ๆๆๆๆๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้