จะซื้อปรับบุศไฟฟ้าแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Kakupee, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    แนะนำหน่อยครับพอดีกำลังจะซื้อ AVC-R แต่ว่าอีกใจก็อยากได้Profect B II
    เลยคิดอยู่ว่าจะเอาอะไรช่วยแนะนำหน่อครับ หรือว่าเป็นรุ่นอื่นก็ได้ครับ

2. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    AVC-R ลูกเล่นเยอะมากครับเช่น ปรับบูสตามเกียร์ ตามรอบ ตามความเร็ว และสามารถ lern ทำให้บูสมาตามที่ตั้งค่าไว้โดยอัตโนมัด ครับและอื่นอีกเยอะครับ

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    perfec b ll เล่นง่ายกว่าครับ แต่ถ้าอยากมีลูกเล่นเยอะให้วุ่นวายเล่นๆ ก็ต้อง avc-r ครับ ลูกเล่นเยอะมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้