ถามเรื่องแอร์เจ้าตาโตคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mailgu.16, 19 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    เจ้าตาโตของผมมันมีอาการวิ่งไปสายพานแอร์จะมีเสียงดังเอี๊ยกๆๆๆๆๆๆๆๆดังมากต้องปิดแอร์แล้วเปิดใหม่ แล้วก้จะมีเสียงดังตรงตู้แอร์ในรถก่อนที่เสียงสายพานจะดัง อีกอย่างตู้แอร์มันไม่ใช้ของเดิมติดรถมานะคับ แล้วถ้าตู้แบบของเดิมมือสองเชียงกงประมาณเท่าไหร่คับ แล้วแอร์ก็เหมือนว่ามีแต่ลมออกมา พี่ๆน้องๆ ใครที่เจอบแบบนี้บ้างครับช่วยแนะนำด้วยคับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    แสดงว่าสายพานหย่อนตั้งได้ครับตรงลูกรอกตั้งสายพาน ผมก็ตั้งเอง
    ตู้แอร์ที่เชียงกง ราคาประมาณ 1000 - 1500 บาท

3. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    ตั้งยังไงคับช่วยแนะนำด้วยคับจะได้ไม่ต้องเสียตังค์อีกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้