เพลาหลังขวา mtx ขาดต่อหรือเปลี่ยนดีครับ..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sri_banyen, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sri_banyen

sri_banyen New Member Member

7
    0
    0
    พี่ ๆๆ เคยต่อเพลาหลังกันใหม ครับ ต่อมาใช้แล้วจะมีปัญหาขาดอีกป่าว..(ขาดจากอุบัติเหตุ)

2. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เด๋วรอหมอก่อนนะครับ

3. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    น่าจะเปลี่ยนไปเลยนะครับ
    ต่อมาไม่น่าจะทนแรงบิดไหวนะ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ...จ่ายรอบเดียว...

5. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    น่าจะเปลี่ยนดีกว่าครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขาดมาอีกงานเข้าอีก เปลี่ยนใหม่ดีกว่า

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สนับสนุนเปลี่ยนอีกเสียงครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2009
  8. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    เปลี่ยนเลยครับ ขาดเกิดจากอุบัติเหตุ นอกจากขาดน่าจะมีเรื่องของ
    เฟืองบิ่น หรือ เยื้องหนืศูนย์ หรือ คด ทำไม่จบง่าย ๆ หรอกครับ
    เปลี่ยนง่ายและจบ ถ้าเอาของ คราวน์ หรือ เซดดริค ทีเดียวจบ หาใบวิศวกร
    เผื่อเอาไว้ตอนตรวจสภาพ - ภาษี :p

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เปลี่ยนดีกว่าครับ เนื่องจากมันอยู่ในระบบส่งถ่ายกำลังไปยังล้อหลัง
    หามือสองเปลี่ยนดีกว่า ครับ

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เปลี่ยนดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้