สมาชิกใหม่ด้วยคน เสาร์ที่10ผมไปด้วย

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย tik_chinmai, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tik_chinmai

tik_chinmai New Member VIP

27
    0
    0
    เสาร์ที่10 ผมไปวิ่งด้วยคนคับ แต่ผมคงไปมิตติ้งที่ มใกรุงเทพด้วยไม่ได้นะคับ เมียผมด่ากลัวไปติดเด็กมหาลัยคับ ลืมบอกไปผมชื่อติ๊กนะคับ

2. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    OH....ไม่นะ นี่มันรถแข่งนี่นา:D
    รถสวยดีนะครับ

3. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
  4. rung

rung New Member Member

38
    0
    0
    รถคันไหม่ หรอครับ พี่ ติ๊ก สวยดีครับเบอร์พี่เปลี่ยนไหม่แล้วหรอ ครับโทรไปไม่ติด อ่ะครับอยากทามเรื่อง เจ อ่ะ พี่

5. bes

bes New Member Member

15
    0
    0
    :Dโหดดีคับ ดุๆ ได้เจ้าของใหม่แล้วหล่อกว่าเดิมนะคับ:D

6. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

7. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    หล่อคับ

8. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    แจ่มคร้าบบบบบ รถแข่งมีสังกัดเลยนี่นา

ว่าแต่....จะไม่มาทำความรู้จักกันก่อนเลยเหรอคับ แล้ววันแข่งจริงเนี่ยยยย.....เมียคุงติ๊กจะให้มาแข่งป่าวคับ ? ...........อิอิ

9. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    แจ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้