สวัสดีครับ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย Mr.Taweesit, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    :rolleyes:ยินดีครับที่ได้รู้จักกับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนครับ ผมชื่อโต้ง อยู่โคราชครับ

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    หวัดดีค่ะ คุณโต้ง

แวะเข้ามาพูดคุยกันบ่อยน๊าค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ

3. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    สวัดดีครับ ยินดีที่ใด้รู้จักครับ

4. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ยินดีคับสาวกECU SHOPเหมือนกัน..อิอิ..

5. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    หวัดดีคับคุนโต้ง

6. ZDI_3.0

123
    0
    0
    โครดเซ็งเลยพังก่อนแต่จะกับมาแล้วคับ

หายไปสักพักเดี๋ยวผมกับมา

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    หวัดดีพี่โต้งอีกคนครับ ไผ่ ECU - SHOP

8. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    คุณโต้ง................ผม....โอ๊ต MIDWAY นะครับ......ไม่ค่อยมีเพื่อน อยู่โคราช.......แต่..มีเรื่อง ฝากเนื้อ-ฝากตัว........คือ..ผม....อาจจะ-อาจจะ นะครับ.....ได้รับเชิญ..เป็นพิธีกร..ให้กับนิตยสาร เล่มนึง.........ซึ่งกําลัง มีการ................ปรับเปลี่ยน รูปแบบ ใหม่ทั้งหมด...............................โดยผม.....กําลัง เล็งๆ........รถซิ่ง....เมือง โคราชไว้อยู่....เพราะ...ต้องการ ขยาย..เพิ่มยอด.........ตลาด ต่าง จังหวัด.............................ถ้าผม......รับงานนี้เมื่อไร.........................ผมจะติดต่อไป..ทั้งเรื่อง...ถ่ายทํารถซิ่ง...ครั้งละ 2-4 คัน.......อู่รถ.....(ซิ่ง) 1 อู่.......................อาจจะต้องรบกวน...คุณโต้งด้วยนะครับ....................................

ซึ่งผม..ไม่รู้...เค้าจะรับ...กับ..ค่าตัว...ผมไหวหรือเปล่า...................................เพราะ ผมไม่ได้..เป็นพนักงานประจํา.......ไม่ได้อยู่ ออฟฟิศ...........................................ทํางาน เดือนละ 5-7 วัน เท่านั้น....ค่าตัว..1 * , * * *...............................................แล้วผม..จะกลับมาบอก................น้องๆ ทุกๆคนด้วย...

9. ZDI_3.0

123
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสู่เมืองย่าคับพี่โอ๊ต
    ผมชื่อต้นคับถ้ามาโทรหาได้เลยนะคับ

10. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    หวัดดีครับ ทุกๆคน ชาวย่าโม มาเพียบจริงๆครับ

11. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    วิทย์ ชบา D-max 4 ปะตู
    คับยินดีทีได้รู้จัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้