มิตติ้งเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2550

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 4 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เจอกันที่เดิมปั๊มเจท ม.กรุงเทพ เวลาตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ....แล้วเจอกันครับ

2. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    รับแซ่บครับ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เหมือนจะเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว เจอกันเกือบทุกวันเลย

รับ ทราบ ครับ ท่าน ฮิม

4. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    รู้แล้วครับท่านhim

5. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    อุ้ยกะน้าฮิมนี่มีไรกันป่าวเนี้ยวันนั้นก็แอบไปหาอุ้ยถึงบ้านเลยนะน้า

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    น่านนนน.......ดิ มีอะไรในกอไผ่เอ่ย......???

รับทราบคับ.....อิอิ

7. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    รับทราบครับ ตกลงยังไงกันคับน้าฮิมกับอุ้ยเนี่ย :D

8. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    ติดงานอีกแหล่ว:cry: :cry: :cry:

9. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รับทราบค่ะ

10. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    รับทราบครับแต่หารถไปอยู่ครับ ยังไงก็ต้องเอาของไปให้น้าเจ(ยาบ้าที่สั่งไว้ได้แล้วน่ะครับ)

11. aum

263
    1
    0
    ผมไม่ติดงานแต่ติดสาวคับพี่อิอิ ต้องบินไปเชียงรายอ่ะอ่ะงั้นขอจัดมิติ้งที่สุวรรณภูมิเลยดีม่ะ

12. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    เออ จริงด้วยอั้มจัดมิตติ้งสุวรรณภูมิไปเลย จัดส่งตัวเจ้าบ่าวเจ้าสาวขึ้นเครื่องบินไปแต่งงานที่เชียงราย 555+ มีความสุขจังนะอั้ม อย่าเจ้าชู้มากนะ สาวโรงแถวบ้านผมบอกว่าอั้มอ่ะเล่นโทรหาเค้าทั้งวันทั้งคืนเลย

13. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    จะพยายามหารถไปนะครับ

14. aum

263
    1
    0
    มั่วแล้วอุ้ย อ่ะอ่ะน้องบีอยู่ไหนมารจับอุ้ยไปที อิอิ

15. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    อยากไปแต่ไม่มีรถไปง่า วานใครมารับที

16. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    เหลอ

17. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    เสียดายจัง พอดีตรงกับ meeting ของ โซนปทุมธานี พอดี ผมเลยอดไปเลย ขอเป็นครั้งหน้าแล้วกันนะคับ
    พอดีเพิ่งได้ น้องแหลมมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้