แอร์หลัง ms133 ไม่ทำงานอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย korr1, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korr1

korr1 New Member Member

1
    0
    0
    เปิดสวิทช์แอร์หลัง ไฟ A/C ติดครับ มีเสียงเหมือนไฟวิ่งไปที่ชุดแอร์ครับ น้ำยาแอร์มา (เปิดดูท่อข้างหลังมีหยดน้ำเกาะ) แต่ไม่มีลมออกที่ตู้เย็น กับช่องแอร์หลังด้านบนคนนั่งอ่ะครับ ผมต้งอเช็คหรือแก้ไอย่างไรบ้างครับ ท่านใดพอมีความรู้หรือเคยมีประสบการณ์ช่วยตอบเป็นแนวทางหน่อยนะครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ตู้แอร์หลังอาจจะตันก็ได้ครับ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มอเตอร์พัดลมเสียชัว ฟันทิ้ง

4. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    คิดเหมือนกันเลยพี่ ระบบไฟมันไม่เข้าไปหรือเปล่าน้า เลยทำให้มอเตอร์ไม่ทำงาน หรือไม่ก็มอเตอร์เสีย ลองดูๆ

5. NooN_ลงขัน

NooN_ลงขัน New Member Member

21
    0
    0
    แอร์หน้าของผมไม่เย็นเลยเป็นเพราะอะไรคัรบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้