ใครเปลี่ยนพวงมาลัยแต่งมั่งครับ อยากดูครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tingtongtong, 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    เผื่อเป็นแนวทางในการแต่งมั่งครับเปลี่ยนแล้วมีข้อดีข้อเสียยังไงมั่งครับ

2. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ผมเปลียนแล้วครับ ใช้เป็นบัวร้อยเฟือง นะครับ (ล้อเล่น อิอิ)

3. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    5555

แล้วตกลงขายรถจิงปะคับ แล้วหาถังน้ำมันได้หรือยัง จะได้ช่วยดูให้ครับ

4. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    แล้วเป็นไงบ้างที่ สถาบัน ของผมตอนนี้ ได้น้องมาแล้ว ประมาณ 50 แย่จัง แล้วถังน้ำมัน คุณมีหรือ ยังไงรบกวนดูให้หน่อยสิ ขอยคุณ
    ครับ อีกนิดหนึ่งนะ คุณคิดยังไงกับการที่ อุเทนถวาย กับ ช่างกลปทุมวัน จะยุติเรื่องราวของเรา ผมเป็นสวนหนึ่งของช่างกลปมุมวัน
    และขอเป็นหนึ่งเสียงที่ขอให้ยุติเถอะ เห็นน้องๆแล้วสงสารวะ และโดยส่วนผมก็เป็นอีกหนึ่งคนที่มีประสบการณ์กับอุเทนเช่นกัน ถ้าคุณ
    ทันหรือเคยได้ยินมาบ้าง ผมเป็นหนึ่งในชุดที่เล่นกันที่ รถเมล์สาย 84 งานนั้นเพื่อนผมดับไปหนึ่ง ผมเองก็แย่ โดนไปสองนัด กว่าจะหาย
    เป็นปกติเล่นเอาแย่ ส่วนของคุณก็โดนไปด้วย ก็นอนกันที่ โรงพยวบาลตำรวจกันหมดละทั้งของคุณและของผม เรื่องทุกอย่างที่เกิดขึ้น
    กับผมจึงอยากให้ รุ่นน้องดูเป็นตัวอย่างผมอยากให้รุ่นน้องรักกันในรุ่นของมันกันให้มากๆก็พอและสร้างชื่อเสียงให้กับสถาบันดีกว่า
    กาลเวลามันเปลียนไปมากแล้ว แล้วคุณละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้