ช่วยด้วยครับ NISSAN NEO ถอดกุญแจไม่ออก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 11 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    NISSAN NEO รุ่นเก่านะครับประมาณปี 2002 ถอดกุญแจสตาร์ทไม่ออกครับ ช่วยแนะนำวิธีด้วยครับ หรือขอวงจรไฟฟ้า ด้วยครับ เพราะไฟห้องเก๋งทั้งหมดก็ดับครับ ช่วยหน่อยครับ [email protected]

1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไฟดับหมด ลองดูแบตหรือยังครับ

2. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    เกียร์ต้องอยู่ตำแหน่ง P มั้ง

3. DoJaDa

DoJaDa Member Member

42
    0
    6
    เออ................ไม่ทราบว่าในรถ SUNNY NEO เป็นเหมือน B14 หรือป่าวอ่ะครับ เพราะตอนผมขับครั้งแรกผมก็ถอดไม่ออกเพราะลืมกดปุ่มตรงข้างรูกุญแจอ่ะครับ แต่ถ้าไม่เหมือนก็ขออภัยด้วยนะครับ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้