พี่ๆคนไหนมีกรอบป้ายทะเบียนดำของศุนย์เหลือบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย honeydew, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    พี่ๆคนไหนมีกรอบป้ายทะเบียนดำของศุนย์เหลือบ้างครับ
    อยากรบกวนขอสัก 1 คู่น่ะครับ ขอบคุณครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ที่คุณหยกฝากมาแจกก็หมดซะและ

อ้าวใครพอมีเหลือมั่งคายออกมาด่วนเร็วๆๆๆ

555

3. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    เห็นใจเด็กตาดำๆหน่อยน๊าา TT

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ถ้ามีเวลาหรืออยู่ใกล้ศูนย์ฮอนด้าศูนย์ไหนก็ลองเข้าไปถามดูก็ได้ครับ โดยเฉพาะไปข้างหลังศูนย์ฯส่วนที่ทำเรื่องซ่อมรถน่ะครับ ลองถามช่างหรือพนักงานที่ดูเรื่องซ่อมรถครับ

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ยู่รี ต้สั่งซื้ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้