จะเปลี่ยนหม้อพักแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย torspc, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torspc

torspc Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนหม้อพักแนะนำหน่อย เพราะตรวจแก๊สไม่ผ่าน ปลายท่ออยุ่ข้างเดียวกะที่เติมแก๊ส ต้องใช้ท่อแบบไหน กี่นิ้ว ไส้ตรง ไส้ย้อน ยังไง ขอบคุณครับ

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    โทรมาดีกว่าจะได้อธิบายให้ฟัง

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ปลายท่อของผมก็อยู่ด้านเดียวกับที่เติมแก๊ส แต่ก็ตรวจสภาพผ่านด้วยดี เพราะว่าช่วงท้ายรถสั้นจึงต้อง
    ติดตั้งหม้อพักผ่านมาอีกด้านนึง

4. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    เหมือนกันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้