ถึงคุณ mangtra ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tigerkim, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tigerkim

tigerkim New Member Member

42
    0
    0
    คือเมื่อ พฤหัส วันที่ 25 มิ.ย ที่ผ่านมานี้ เวลาประมาณ บ่ายโมงกว่าๆ ผมไปทำธุระที่ นครปฐม โดยใช้เส้น ทาง บ้านแพ้ว-พระประโทน ผมวิ่งรถ ผ่านโรงพยาบาลบ้านแพ้ว มาประมาณ 5-6 กิโล เจอ ร ถ ไทเกอร์ ดีโฟร์ดี สีบรอนเงิน โหลดเตี๊ย ลายแม็ก กันชนหน้า กระจังหน้า โดยรวมเหมือนรถคุณ mangtra มากๆ จอดอยู่ ตรงร้าน ข้าว หรือร้านอะไรซักอย่าง ผมจำไม่ค่อยได้เพราะขับผ่านเร็ว จึงอยากทราบว่าใช้รถคุณ mangtra หรือเปล่าครับ เพราะผม ขับผ่านค่อนข้างเร็ว จึงมองทะเบียนไม่ทันครับ คือที่ถาม เพราะผมวิ่งผ่านเส้นนี้ เกือบทุกวัน ถ้าคุณ mangtra อยู่แถวนี้จริงๆ จะได้เวะทักทายพูดคุยกันครับ ....ขอบคุณครับ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ใช่แล้วครับ ผมเองพอดีไปทำธุระแถวนั้นพอดี ไปกับนายหมูไร่ขิงคับ เจอก็แวะทักทายได้นะคับ แต่รถผมยังไม่มีสติกเกอร์ อยากเจอเพื่อนๆ สมาชิกเหมือนกันครับ แต่ว่าผมอยู่ต่างจังหวัดแต่ก็เข้ามาธุระในกรุงเทพบ่อยเหมือนกัน ส่วนใหญ่ก็จะไปเจอกับหมูไร่ขิงเกือบทุกครั้งคับ...ตอนนี้กลับ ตจว.แล้วคับ แต่อีกไม่นานก็จะไปแถวนั้นอีกอยู่ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ...ดีใจที่มีคนจำได้

ขบคุณคับ

3. ไปหาเสี่ยหมู คงได้ของแต่งเพียบ อิอิอิ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    HLC มีทุกเส้นทาง

5. tigerkim

tigerkim New Member Member

42
    0
    0
    ผมก็ดีใจครับที่ ใช้รถคุณ mangtra จริงๆ ถ้าวันใหนจะลงมาแถวนี้อีก เข้ามาบอกในเวปด้วยนะครับ ถ้ามีโอกาสเราจะไปเจอกันครับ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มิตรภาพอยุ่ทุกที่ครับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

5555....ไม่ผิดหวังอยู่แล้วคับทั่น อิอิ

ดีใจจริงๆคับ HLC มีทุกเส้นทางจริงๆ

ได้เลยคับ...ยินดีที่ได้รู้จัก ขอบคุณคับ

ประทับใจ HLC
    HLC จงเจริญคับ

มากรุงเทพก็บ่อยอยู่เหมือนกัน แต่ไม่ตรงวันที่มีมิตติ้งซะที สักวันคงจะมีโอกาสได้ร่วมมิตติ้ง จะได้พบกับพี่น้อง HLC บ้างสักครั้ง

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหมเสี่ยธง ก้อว่าไป
    ไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับ

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    พี่ว่าจริงอย่างพี่ธงว่านะหมู

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ครอบครัว HLc อบอุ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้