ตัวเเรงตะกาย4ตีน มาเเว้ววว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    พึ่งไปรับมาดูเเล ขอบอกว่าดึงดีมากกกก 1.2.3.4.5 เเม่งดึงสุดทุกเกียร์.. ส่วนตัวผมว่ารถ อีโวมันขับดีน่ะ ขับไกลๆก็ไม่เหนื่อยมาก

2. FITT_TO

250
    5
    0
  3. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สุดยอดครับพี่เจตน์ ไป1คัน ได้มา2คัน แหล่มเลย
    ไว้ว่างๆพาผมไปนั่งมั่งเน่อ อิอิ

น้ำมันแพง รถแรงเพิ่มขึ้น ฮิฮิ

แก้ไขล่าสุด: 11 มิถุนายน 2009
  4. FITT_TO

250
    5
    0
    ได้เลยน้อง พรุ่งนี้พี่ว่าจะเข้าสถาบัน ว่าจะขับอีโวไปอ่ะ..

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    พุ่งนี้เจอกานๆๆที่สถาบันนะ ^^

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    โหหล่อโคตรอะพี่เจตน์

7. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    โคตรหล่อ ขายแจ๊สไปคันเดียว

ได้มาสองคันเลยเหรอเนี่ย สุดๆ

8. แม่เจ้า สุดยอดเลยพี่ อะไรกันนี่ ตำนานขับ 4 คันนึง รถหรูอีก 1 โห แจ่มมาก

9. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อารายกันนี้
    หล่อมากๆๆ

10. FITT_TO

250
    5
    0
    ขอบคุณครับ ไม่หล่อหรอกครับ ... ยังไงนอกรอบยังไงบอกบ้างน่ะ ถ้าว่างจะไปเจอพี่ๆน้องๆอ่ะ ช่วงนี้ ทำเเต่งานอ่ะ.

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    งานเข้าเยอะอ่าดิ คุณน้อง ฮ่าๆๆๆๆ

12. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ลองนั่งมาและสุดยอดมาก แม่งดึงอย่างกับตีนถีบหน้า ทุกเกียร์ เป็นรถที่หน้ากลัวมาก

ลองนั่งดูลงมาแทบเป็นลม ใครเจอคันนี้ก็ยอมๆเค้าหน่อยละกานนะ 555

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เข้าใจเปรียบอ่า นู๋กุ๊

เหมือนตีนถีบหน้า ฮ่าๆๆ

14. 555+ เหมือนตีนถีบหน้าเลยนะครับพี่กุ๊ อยากลองนั่งบ้างจัง อิอิ ซักครั้งในชีวิต อิอิ

15. Nat_mo

781
    15
    18
    กูว่ามานั่ง bluebird ก็ได้ แต่ตีนถีบหน้านี่เป็นตีนคนขับอ่ะ ได้ป่าววะ

16. tee kmit

281
    4
    0
    งี้รถธีก็ทามได้เหมือนกันใช่ไหมท่านประธาน

17. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ถ้างั้นนั่งรถใครก็ได้ขอให้กวนหน่อยโดนถีบหน้าได้ทุกคนอะ
    ไม่เชื่อรองนั่ง taxi ดูดิแล้วกวนตีนมันหนักๆเลยนะรบรอง
    โดนตีนถีบหน้าแน่

18. FITT_TO

250
    5
    0
    ว่าเเต่จะมีมิตติ้งเมื่อไรครับ..อยากไปอ่ะ

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คืนนี้ ที่เอริค ฮ่าๆๆๆ

20. 555+ แหมๆท่านประธานนี่เข้าใจคิดนะครับ ตีนถีบหน้านี่ไม่ว่าไรหรอก เพราะโดนบ่อย อิอิ แต่ถ้าเสือกเป็นเล็บขบอีกนี่ มีเคืองนะท่าน .......เหอ เหอ !

21. Nat_mo

781
    15
    18
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคิดว่าหน้าจะเป็นอาทิตหน้าครับ

คราวนี้ไกลหน่อย ไป วอนเดิ้อเวิน

22. tee kmit

281
    4
    0
    เร็วก็ดีน่ะเพื่อน เดี่ยวจะไม่อยู่เมืองไทยตั้ง2อาทิตย์แนะ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไปไหนอ่าค่ะ คุณน้อง??? ซื้อของมาฝากพี่ด้วยนะ อิอิ :D

24. tee kmit

281
    4
    0
    ไปต่างประเทศ อ่าคับ
    เป็นตัวแทนประเทศไทย
    ไปแข่งหุ่นยนต์กู้ภัย
    ที่ออสเตรียอ่าคับ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สุดยอดน้องพี่ เก่งมากๆๆค่ะ Congratulation นะคะ ^^

26. เย้ๆ ใกล้มีตติ้งแล้ว

27. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    โอ่ว

โคตรโหดเลย

555+

แรงหน้าดู

แจ่มๆๆๆ

แล้วจาเอาอารายไปตามทัน

หละทีนี้

55+

28. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แอบมาดูครับ เคยจะลงเอยกับ ขับ4(ดาวลูกไก่) แต่เจ้ากรรม เบิกเงินมาเรียบร้อยพร้อมที่จะไปสอย แค่ดันขายไปก่อน เลยได้แค่ EG มาขับ อิอิ

29. ไม่ต้องเสียใจไปฮอล เพราะที่มีอยู่ก็ขับ 4 แล้วแหละ มีรถ 2 คัน คันนึงขับหลัง อีกคันขับหน้า พอดีเลยเห็นป่าว รวมกันเป็นขับ 4 พอดิบพอดีเลย อิอิ ล้อเล่นนะครับ เมื่อไหร่จะเจอกันซักทีเนี่ยเราอ่ะ หลายงานแระ??

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ช่ายๆๆ นู๋ฮอลลลลลลลลลล ลี่ ลืมเจ๊แฟงไปซะแระ แง้วๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้