- * - พบกับงาน HotRod Thailand 11 ก.ค. 52 พบกับหน้ายาววิ่งคู่ ระหว่าง หน้ายาว บุญตา กับ โอ signal

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย torevo3, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    พบกับงาน hotrod thailand ในวันเสาร์ที่11 กรกฎาคม นี้ เพื่อเป็นสักขีพยานความเเรงระหว่าง หน้ายาว บุญตา ราม 77 กับ โอ signal วิ่งชิงเงินกว่า 3 แสน บาท โดยวิ่ง 2 ใน3 รอ ออกแบบชิงไฟ ได้ลุ้น ได้เสียว กันเเน่นอนระเบิดความเเรงระดับประเทศโดยวิ่งรอบเเรก 4ทุ่ม มาเร็ว มันเร็ว เสียวเร็ว (ขอบอก เสาร์นี้ ฝน ไม่ตกเเน่นอนนะคับ)

2. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ขอให้ฝนไม่ตกจิงๆๆเถอะ จะไปแน่นอน:D

3. harima_kenji

harima_kenji New Member Member

83
    0
    0
  4. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    ไม่ได้ไปเสียดาย ตาย เยยยย

5. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++

ไม่ไปได้ไง งานเค้าดีจริงๆ อิอิ

6. torevo3

245
    16
    0
    เเละยังมีตัวเเรงมากันอีกเพียบ พลาดงานนี้อดเสียวเเน่นอนคับ:p

7. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ก้อขออย่าให้ฝนตกแล้วกัน.....บ้านไกลพอไปถึงฝนตกแล้วเสียดายจัง

8. torevo3

245
    16
    0
    คันนี้:D

9. torevo3

245
    16
    0
    เเล้วก็คันนี้:D

10. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38

ภาพชัดๆๆ

11. ไปคับ ซื้อที่อุดหูไว้รอและ

12. torevo3

245
    16
    0

ลั่นทุ่ง เเน่นอน คับ:D

13. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ไม่ไปครับ

เพราะอยู่ไกล จะคอยติดตามทางเวปครับ อัพเดทด้วยนะครับ

14. แล้วฝั่งโรงอาหารจะมีเครื่องเสียงตูมๆ+โคโยตี้ ให้ดูป่าวคับ ชอบๆ

15. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
  16. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    ดันคับ

งานดีๆอีกแล้วคับท่าน

17. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อยากไปมากๆ.....อิอิ

19. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    กำลังเตรียมรถกันอยู่ครับเด๋วเจอกันที่สนามค่ำๆนิดนึง อิอิอิอิอิอิ

20. torevo3

245
    16
    0

เเฟนๆรออยู่เยอะเลยนะคับ มาเร็วๆนะค๊าบบบ:D

21. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อยากไปดูมากๆเลยครับ แต่ติดอยู่ไกลเกิน เลยขอรอฟังผลในนี้แล้วกัน

รอบนี้คงจะตื่นเต้นมากๆ

22. JennyMa

JennyMa New Member Member

57
    0
    0
    ตอนนี้บ่ายสามแล้ว ยังไม่มีวี่แววของฝน วันนี้คงไม่ตกละนะ จะได้วิ่งกันซะที หน้ายาวเนี่ย คาใจกันมาเป็นเดือนๆแล้วคนแข่งก็รอแข่ง คนดูก็รอมันส์ คนจัดก็รอจ่ายรางวัล สื่อมวลชนก็รอทำข่าว(คราวที่แล้วสื่อเศร้าไปตามๆกัน เตรียมรถโมบายมาเลยนะน่ะ) มันจะได้รู้ๆกันไปซะว่า วันนี้รถเร็วที่สุดของประเทศจะเป็นใครนะ ยิ่งคิดยิ่งอยากรู้ๆๆๆ แล้วเวลาจะออกมาเท่าไหร่??? จะเห็นเลข 6วิฯ มั้ยงานนี้ มันลุ้นดีจริงๆ ลุ้นทุกคนทุกฝ่าย
    ****ที่สำคัญ ช่วยกันลุ้นอย่าให้ฝนตกเล้ยยยย สาธุ.............

23. JennyMa

JennyMa New Member Member

57
    0
    0
    อ้อ...ลืมไม่ได้เลย สำหรับเพื่อนๆนักแข่งรุ่นอื่นๆ ทางรายการก็ยังให้ความสำคัญอยู่อย่างไม่เปลี่ยนแปลง รักเพื่อนๆนักแข่งมากมาย หลังจากที่พิสูจน์น้ำใจกันมา สองสนามที่แล้วที่ฝนตก เพื่อนๆนักแข่งก็ยังมากันอย่างเนืองแน่น (ได้วิ่งไม่ได้วิ่งไม่รู้ แต่ขอให้ได้มา....ฮา.....) นี่แหละครับ ที่ Hot Rod Thailand ต้องขอกราบบบบงามๆๆๆ ขอบพระคุณมา ณ.ที่นี้.... เอาน่า...ไม่ได้วิ่งแต่ได้มาจอดโชว์ ก็ถือว่าเราไม่ทอดทิ้งแฟนๆ ทีมแข่ง ที่คอยมาเชียร์กันอยู่ แม้ฝนตก ไม่ได้เห็นรถที่เค้าเชียร์วิ่ง แค่เห็นว่ามาจอด แฟนๆของพวกเพื่อนๆนักแข่งเค้าก้อดีใจแล้ว...
    .......ว่าแล้วก็ เอารถแข่งขึ้นสไลด์ ได้แล้วครับพี่น้องคร๊าบบบ ตอนนี้ฝนยังไม่ตก ไปควอลิฟายกันก่อน..เรามีนัดกับคนดูเดือนละครั้ง ....เค้ารออยู่ เร้ว....ฮา......

24. torevo3

245
    16
    0
    คุยกันเเล้ว...ฝนไม่ตกคับ:D

25. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    น้องฝนนะน้องฝน

เสาร์นี้เป็นเด็กดีนะอย่าดื้อ

ไปด้วยคน กำลังจะเดินทาง

26. อยากไปแต่งานเข้าอะคับ

27. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    เพิ่งกลับถึงบ้านครับ งานนี้ไม่มีฝนเลยซักเม็ด

28. torevo3

245
    16
    0
    ขอขอบคุนทั้งนักเเข่งเเละคนดูด้วยนะคับ ที่มาร่วมงาน เเละติดตามกันมาโดยตลอด สนามนี้ผ่านไปได้ด้วยดี ฟ้าฝนเป็นใจ เเละขอให้ติดตามงานนี้ตลอดไปด้วยนะคับ ถ้าสิ่งไหนไม่ดีทางเราจะพยายามปรับปรุงให้ถูกใจทั้งนักเเข่งเเละคนดู พยายามให้สิ่งดีๆ เเปลกๆใหม่ๆมาให้ชมกันต่อไปนะคับ ขอขอบคุนจากใจเลยคับ:)

29. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    น้อมรับทุกคำติชม เช่นกันนะคับ

จากทีมงาน hotrod thailand

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้