ซีนอนรถยนต์มันเอามาใส่มอไซค์ได้ป่ะครับ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีบัลลาดมันเสียไปข้างนึง เลยคิดว่าจะเอาข้างที่ใช้ได้ไปใส่มอไซ มันจะได้ป่าวครับ?:cool:

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    กลัวแบตมันจะไม่พออะดิ

2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ได้คับ...ลองมาแล้ว

3. ได้ครับที่ขายๆกันอยู่ก็น่าจะมาจากไฟรถยนต์นี่แหล่ะ

แต่แบตจะอยู่ไม่นานต้องชาร์ตบ่อย

4. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เหนน้องๆใส่กันเยอะนะคับ แต่อาจจะต้องมีแบตอีกลูกสำหรับต่อไฟอย่างเดียว

เหนบอกว่าแบตมันจะหมดเร็วรึไงนี่ล่ะคับ จำไม่ได้ละ

5. อย่างงี้ต้องลอง

6. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    อย่าลองเลยคับแยงตามากอ่ะคับใส่มอไซอ่ะ

7. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    มีวิธีต่อครับแบบพิเรณหน่อย แบตไม่หมด

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หุหุ....ใส่ได้อยู่แล้วครับ แต่กลัวไฟจะไม่พอ แต่ผมว่าอย่าใส่เลยครับ เวลาเปิดแล้วแยงตา อ่ะคับ
    เจอบ่อยเลย พวกซีนอล มอไซด์ ขับแล้วเปิดๆปิดๆ

9. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ไส่มอไซค์ แสงออกเป็นลำ ใครเผลอโดน ถึงกับเบลอ
    อย่าใส่เลยครับ
    ถ้าอยากใส่ก็อย่าปิดๆเปิดๆ นะครับ ปวดตามาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้