HaPpY BiRtHdAy พี่อั้มครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สุขกาย..สุขใจ...สุขภาพแข็งแรง....สุขสบายไร้กังวลนะครับ.....

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    HBD . ด้วยคนนะคับพี่

มีความสุขมากมายนะคร๊าบ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    HBD ด้วยครับ :)

4. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    HAPPY BIRTHDAY JA.....มีความสุขมากๆ เงินทองไหลมาเทมา
    สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวเลยนะค้า

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    มาแล้ว ๆ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ด้วยคน...หุหุหุ...

เน็ตที่บ้านเดี้ยง...เลยพึ่งรู้ว่าเป็นวันเกิด...

มีความสุขมา ก ๆ นะค๊าบ...อิอิอิ

6. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดค้าฟพี่อั้ม มีความสุขมากๆ เลยนะ ^^

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่ :D:D:D

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สุขสันต์วันเกิด ด้วยครับ อั้ม

9. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    มีความสุขมากๆครับบบ

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ขอให้มีความสุขคร้าบ........คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง.......หล่อ ๆ รวย ๆ นะคับ

11. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆครับ มีเงินใช้อย่าขาดมือนะครับ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ็Happy Birthday ค๊าบบบ สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัวครับ

13. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สุขสันต์ วันเกิดครับพี่อั้ม ขอให้มีรถแรงๆสวยๆหลายๆคันครับ...

14. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    happy birthday ด้วยคร้าบ

15. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพร...จากพี่น้องp&pนะขอรับ
    ...พอดีมีปัญหาที่ทำงานนิดหน่อยเลยไม่ได้เล่นอะไรเลย.....
    และขอให้คำอวยพรนั้นย้อนส่งผลหั้ยทุกท่านนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้