อยากได้แบบนี้จัง...*ั-*

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DekDee_sk8, 26 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    พอดีเห็นไปท้ายโคมดำของ Coupe คันนี้สวยดีคับ

ไม่ทราบว่ามีขายแถวไหนอะคับ อยากได้จังเยย *-*

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อาคารศรีวรจักรน่าจะมีนะครับ

3. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    ตามพี่กอล์ฟเลยครับ เมื่อก่อนเห็นเยอะนะแต่เด๋วนี้ไม่รู้ยังพอมีไหม:)

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อาจเหลืองเร็ว ครับ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    สั่งแบบนี้มาอยู่คับ
    เป็น LEDรมดำ จาก US :D

6. DekDee_sk8

191
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ เดี๋ยวลองไปดูที่ อาคารศรีวรจักร ซะหน่อยว่าพอมีไหม *-*

คุณ coupe4wd สั่งเป็น LED มาจาก US เลยเหรอคับ สั่งยังงัยคับนี่ ราคาเท่าไหร่ --*

ก็สวยดีนะคับ เผื่อไม่มีจะสั่งมั่ง (^ ^") อิอิ

7. coupe4wd

872
    18
    0
    ราคาของ+ค่าส่ง UPS รวมๆแล้วก็เกือบหมื่นแน่ะ
    ของน่าจะมาถึงอาทิตย์หน้าครับ :D

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    วรจักร มีงับป่มๆๆๆๆ

9. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    แพงจังพี่ เดี๋ยวพี่ใส่เมื่อไหร่ต้องตามไปดูซะหน่อย :D

10. DekDee_sk8

191
    0
    0
    ถ้าใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยนะคับ เท่โดนใจขนาดไหน ไฟจาก US เชียวนะ (^ ^")

11. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    แบบนี้ช่ายป่ะ.........:D
    พอดีผมใส่อยู่ราคาจำไม่ค่อยได้แล้วประมาณ 3000 ได้เหระ(ราคาที่ภูเก็ตน่ะ)ข้างในเป็นลายเคปล่าดำ
    ................ที่บางกอกถูกกว่านี้แน่ๆๆๆ.........^_^!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2009
  12. DekDee_sk8

191
    0
    0
    เพิ่งไปสอยมาเมื่อวันอาทิตย์นี่เองงับ 4500 บาท ด้านในมะได้เป็นลายเคปล่าเป็นเหมือนพลาสติกดำเฉยๆคับ

ที่อาคารศรีวรจักรตามที่พี่ๆในคลับแนะนำเลยคับ อีกรุ่นเป็น LED 5500 บาทงับ แล้วแต่คนชอบคับ

แต่ไม่เหมือนของพี่ coupe4wd หลอกคับ เพราะถ้าเหมือนอาจมีคนร้องไห้โฮกันบ้าง

ช่ายไหมคับพี่ coupe4wd 5555+ (^ ^")

อ้อ...ตินิดนึงเรื่องไฟเลี้ยวที่มุมน่าจะเป็นสีส้มจะดีกว่านี้ของผมมันดันเป็นสีแดง สีเดียวกับไฟเบรคเลย

ไม่ทราบว่าของคุณ นันคุง มันน่าจะเปงสีส้มช่ายมะคับดูจากในรูปเล็กๆ น่าจะดีกว่ามั้ง อิอิ

เรื่องไฟอาจไม่สว่างเท่าไฟท้ายเดิมนะคับ สวยไปคนล่ะแบบ แล้วแต่คนชอบอีก

ก็เป็นบอกเล่าจากประสบการณ์ที่ได้เห็นจากรถตัวเองนะคับให้เพื่อนๆพี่ๆทราบกัน

อยากเท่ ให้สาวมอง ต้องลองอะรัยแปลกๆบ้าง 5555+ (^ ^")v

13. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    .......................:)ช่ายครัยเปงสีส้มไฟท้ายสีแดง:)
    .............อยากเห็นแบบled ที่วรจักรจังพอที่จะมีรูปมั้ยคราบเผื่อจะฝากสอยมาไห้หน่อย:D :cool:

14. coupe4wd

872
    18
    0
    ที่จริงค่าของไม่แพงมากครับ โดนค่าขนส่ง+ประกันนี่อะดิ เกินราคาไฟท้ายซะอีก
    เฮ้ออ.....

15. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ใส่แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ^^

16. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ใส่แล้วรึยังค่ะ แต่โดยส่วนตัวชอบแบบเดิมมากกว่าค่ะ คลาสสิคดี:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้