>>>เพื่อนใช้สัญญาณกันขโมย ของอะไรกันบ้างครับ<<<

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MaXiMaSs, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0
    เพื่อนใช้สัญญาณกันขโมย ของอะไรกันบ้างครับ น่าจะยังไม่มีใครเคยตั้งกระทู้นะ
    ผมสนใจอยากติดบ้างแต่ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดยี่ห้อไหนไม่ดี ใครแนะนำทีครับว่ายี่ห้อไหนน่าใช้บ้างราคาประมาณเท่าไร มีลูกเล่นเยอะไม เอาที่ใช้แล้วไม่ค่อยมีปัญหานะครับ ขอบคุณ

2. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    code alarm คับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    Code alarm คับ อีกเสียงคับ

4. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    CODE ALARM ครับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่ได้ใช้ครับ เหอๆๆ

แต่เข้ามาดู

6. paul-factory

paul-factory New Member Member

59
    0
    0
    ของไรไม่รู้แต่ซื้อคลองถม 900 บาทติดเองใช้มา2ปีแล้วไม่เคยมีปัญหาครับ

7. SQL

SQL New Member Member

6
    0
    0
  8. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    ให้ร้านประดับยนต์ติดให้ แต่ของน่าจะมาจากคลองถม หลายปีแล้วไม่มีปัญหาอะไรครับ ถูกดีด้วย สองพันนิดๆรวมค่าติดตั้ง

9. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
  10. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ABT

EQUATOR

11. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    Code alarm ครับ
    มีหลายรุ่น หลายราคาถ้าดีๆลูกเล่นเยอะๆ
    แบบอัพซอฟแวร์หรือเปลี่ยนชิพได้ก็แพง
    เอาการอยู่อ่ะครับ

12. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    แบบตามคลองถม 800-1000 มันจะพังเร็วมั้ยครับ -*-

13. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    จริง ๆ ที่ติดก็ไม่ได้หวังว่ามันจะกันอะไรได้เท่าไหร่ กันได้แต่พวกอ่อนจริง ๆ เท่านั้น หรือว่าพวกที่เห็นไฟกระพริบแดง ๆ ก็ไปคันอื่นดีกว่าอะไรแบบนี้ เพราะว่าถ้าเอาเข้าจริงก็กันอะไรไม่ได้ ช็อตไฟเลี้ยวมั่ง ตัดนั่นตัดนี่ แล้วอีกอย่างคนบ้านเรารถร้องก็ไม่ได้สนใจอะไรกัน มีแต่เจ้าของแหละที่สนใจ ที่ผมติดก็หวังแค่ไม่ต้องไขประตูหรืออะไรนิด ๆ หน่อย ๆ แค่นั้นเอง ก็สะดวกดี

14. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    น่าจะ Takoma นะ เห็นเขียนที่รีโมทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้