ถึงน้องปอค๊าบบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อันประมาณเนี๊ยอ่ะ เดินส่องๆ มองดูด้วยละกัน อิอิ :D

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ตัวอะไรอะ สวยดี...ใช้กะP11 ได้ป่าว

ท่าทางจะแพงน่าดู

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ได้คร้าบ ไว้จะดูให้ :D:D:D

4. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    โอ้ มันคืออะไรครับ ของเเบบนี้ TRC น่าจะมีน่ะครับ ใส่เเล้วทำไรได้ครับพี่ตาม

5. mommamz

964
    4
    0
    มันคือ Engine Damper ใส่แล้ว บินได้ อิอิ

ช่วยลดการกระชากของเครื่องยนต์

6. pOR...

836
    2
    0
    พี่ตามลองเลยๆๆ ถ้าดีผมตามพี่ไปแน่นอน :D:D:D

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ไอ้ที่คุยกันวันนั้นใช่ป่ะ...สวยดี...อิอิอิ...

ท่านยุทธ...มัวแต่คุยเรื่องอื่น...เลยไม่รู้ตัวอะไร...เก็บตังไว้ถ่ายรูปก่อนดีกว่ามะท่านยุทธ...คริ ๆๆๆ

8. mommamz

964
    4
    0
    ใส่แล้วคนขับจะหน้าตาดี อิอิ :D

9. pOR...

836
    2
    0
    จิงป่ะ งั้นผมเอา 10 ตัวเลย :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้