รบกวนขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย te_uan, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    คือว่าตอนนี้กำลังตามหาประตู 505 สภาพดีราคา ไม่แรงอ่ะครับ ผมอยากได้4บานเลยครับ

รบกวนพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ.....ถ้าใครพบเห็นหรือว่ามีเก็บไว้รบกวนส่งข่าวบอกด้วยนะครับ

085-325-6455......เต้ครับ

ปล........ขอรบกวนใช้พื้นที่บอร์ด้วยนะครับ.......ถ้าหาได้แล้วจารีบลบออกโดยด่วนเลยนะครับ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ได้ข่าวว่ารถชนหรอเต้ ?
    เป็นอะรัยเยอะมั้ยอ่ะ ?
    อย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังนะค้าบ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เอ้ย เต้ จริงหรอ เป็นไงบ้าง ทำไมเงียบเช่นนี้ เล่าสู่กันฟังเลย สิงห์ขาวเป็ฯไรหว่า..

4. te_uan

708
    25
    18
    ชนนิดหน่อยอ่าครับ....หักหลบคันอื่นที่กินเลนมาอ่าครับ...ผมเลยลงไปซัดกะเสาปูนซะง้าน

รถโดนฝาโปงหน้า.....กันชน....ไฟหน้า...ไฟเลี้ยว....แก้มข้างอ่าครับ

เลยได้ฤกษ์ทำสีใหม่ท้างคันอ่าครับ......ประตูมานผุมาก......เลยอยากได้บานใหม่สภาพแจ่มๆอ่าครับ

ขอบคุณสำรับความเป็นห่วงนะครับ

5. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ฟาดเคราะห์ไปล่ะกันน่ะพี่ ( แต่อันนี้ ฟาดเสาปูน )

แซวเล่นน่ะคร๊าบบบบ อิอิ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    หายไวๆน๊ะเต้ กลับมาคราวนี้หล่อกว่าเดิมแน่เลย...

7. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    ลองไปหาดูที่ร้าน เอ็มเจช็อป แถวๆครองครุนะ เผื่อว่าเค้าจะมี

8. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    สู้ๆครับน้องเต้ คิดซะว่าฟาดเคราะห์ไปน๊าา !!!!

9. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เสียใจด้วยคับเต้ แล้วทางคันที่กินเลนมา ไม่ช่วยเราบ้างหรือครับ หรือว่าหนีไปตามระเบียบ

คนปลอดภัยก็ดีแล้ว สิงห์จะได้กลับมาคึกอีก ว่าแต่ ทำสีเดิมหรือว่า เปลี่ยนสีคับ

10. te_uan

708
    25
    18
    ก็ตามระเบียบครับพี่.....ส่วนเรื่องสียังคิดไม่ออกเลยครับ:)

ที่มีมานไม่ช่ายประตูดิน้า....................แสดดดด....:cool:

ขอบคุงครับพี่........ก็คิดว่าได้ทำสีใหม่ซะทีอ่าครับ.....เห็นพี่ทำแล้วหล่อก็อยากทำบ้างอ่าครับ:D

ขอบคุงครับพี่.......เรื่องหล่อกว่าเดิมมันแน่นอนครับ......อิอิ:D

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    บานเย็นๆๆๆๆๆๆๆ.....เท่านั้นน้า......น้องเต้!!!!!

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  12. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ฟาดเคราะห์ไปละกันครับ ยังไงก้อถือว่าทำสีใหม่ไปละกันนะครับ

13. te_uan

708
    25
    18
    หุหุ...........อยากจัดมาเลยครับพี่..........ขอบคุณพี่โบว์ด้วยนะครับสำหรับความช่วยเหลือครับพี่

ไม่ได้พี่ผมแย่เลยครับ..............เด๋วรีบปั่นเงิน...........รถจะได้งามๆเหมือนอย่างพี่ๆเค้าบ้างอ่ะครับ:D

ขอบคุณครับพี่...........:)

14. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    พูดจิงอ๊ะป่าวอะคะ สีนี้ อิอิ.....:D

อยากเห็นหน้าคนพูดอะ ว่าจะหวานเหมือนสีบานเย็นหรือเป่าาาาา...:D

15. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    หายไว ๆ นะครับเต้ :)

16. gaszohol

643
    4
    0
    :eek: หวานไปถึงข้างในเลยคับพี่คนนี้ เสียงก็มีสเน่ห์ คารมก็แสนหวาน :D:p

พี่โบว์ๆอย่าลืมเลี้ยงเหล้าผมอีกนะคับ อิอิ

17. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ........ไว้เดี๋ยวเราไปดูกัน2คนเนอะ.....พู่จ๋า.....

18. God level

1,028
    14
    38

.....ไม่ต้องมาชมก้อเลี้ยงได้ว่ะ>>>โซ่......อิอิ

19. gaszohol

643
    4
    0
    :eek: ผมพูดเรื่องจริงนะค้าบท่านพี่ ท่านพี่อยู่ด้วยแล้ว อบอุ่น รู้สึกดี :p

20. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จัดไปเต้ชมพูบานเย็นจะได้ตั้งขบวนการเปอร์โย 5 สี ฮิๆๆๆ

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อบอุ่นแน่ครับเพ่โบ L ก ฮ สูบฉีดตลอด ไงก็อบอุ่นคับ อิอิ
    ว่าแต่ ขบวนการ 5 สีตอนนี้ ครบทีมยังคับเพ่หนุ่ม หารูปมาลงหน่อยเร็ว..อิอิ

22. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    โห...มีขบวนการ สลิม ด้วย โบว์จัดตั้งหรอเนี้ย ท่าจะน่าอร่อยว่ะ

23. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    นี่มันคลับจีบสาวนี่หว่า เหอๆๆ ตั้งแต่น้องเค้าเข้ามานี่ เปอร์โยเข้าบอร์คครบทุกวันเลยแฮะ โบว์ครับเสียจายด้วยเน่อ เดี๋ยวแช่งมันเผื่อครับ เหอๆๆ

24. God level

1,028
    14
    38
    เขาเรียกว่า"แก๊งลูกกวาด" ต่างหาก.....ชิชิ

25. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ชื่อแก๊งโคตรแหว๋วเลย:D

26. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แล้วเต้ครับ... รถทำถึงไหนแล้วครับ ทัน meeting ที่จะมีในเดือนหน้าเป่าอ่ะคับ

27. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ไม่ไหวว่ะหวานเกิ๊นนนน:D

28. te_uan

708
    25
    18
    รถกำลังลื้ออยู่ครับ.............น่าจาไม่ทันมิตติ้งอ่ะครับ..............แต่มีรถใช้ระหว่างซ่อมครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้