SI ติดปีก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    คือว่าเห็นรถสองประตูเค้าทำประตูแบบเปิดขึ้น ไม่ทราบว่า SI พอจะมีให้ดูบ้างไหมครับ? แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ?

2. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    ว่าจะติดเหมือนกันครับ อิอิ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D:D หุหุ จัดเรยครับ ยังม่ะมีใครทำ :D:D

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำเสร็จ เอามาให้ดูด้วยนะครับ

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอดูด้วยคับจัดไป

6. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    รอชมครับ....

7. Nokito

175
    1
    0
    หง่ะ ยังไม่มีคนทำเหรอครับ? กะว่าจะรอถามดูสักหน่อย ยังไงถ้าใครทำแล้วเอามา post ให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เคยเห็นหลายปีละ สีแดงทำประตูปีกนก และก็ติดไฮดรอลิคด้วย

เห็นที่งาน Motor Expo เมื่อหลายปีก่อน สมัยยังไม่ได้เข้ามาคลับเอสไอเลยคะ

ส่วนคนในคลับยังไม่มีคนทำประตูปีกนกคะ น้องวาว่ามันดูอวกาศยังไงไม่รู้

เหมือนจะรอยานแม่มารับกลับบ้าน ฮาๆๆ:D

9. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ของผมมีอยู่ชุด 1 ใส่ได้ไม่ถึงเดอน(((((ทางบ้านบ่นจัดเลยถอด))))))สนใจโทรหาน่ะของอยู่ภูเก็ตเด๋วลงรูปไห้ดูหรึอเมลมาก็ได้ตรงรุ่น siเลยราคามิตรภาพ
    [email protected]

10. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    รถตง เองอ่ะ วา :p :p :p

ตงเบื่อๆ เลยถอด ออกไปทำเปงประตูบ้านแล้ว ตอนนี้ประตูบ้านเปิดแบบ Gullwing :p :p

ฮ่ะๆๆ ล้อเล่นๆ

เห็นชุด แปลง Gullwing civic ใน ebay ขายอยู่ ที่ 1800 $ อ่างับ

11. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ของป๋มว่าจะขายสัก 8000นะ(หน่วยเป็นบาทน่ะ)สนใจmail,มาได้เด๋วส่งรูปไปไห้ดู
    [email protected]:D

12. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

ซ่ะง้านน ฮา ฮา ฮา +

13. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    อยากบินๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิ อิ อิ

14. Nokito

175
    1
    0
    มาปูเสื่อรอชมครับ :)

15. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อืม......?

16. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    บลูไฟเบอร์ระยองเคยทำอยู่คันนึงครับ ตามลิงค์ แต่เห็นว่าขับไปชนซะเละเลยครับ เฮียจำคนขับอาการหนักเลยอ่ะครับ :sad: แต่สีสวยมากคันนี้

http://www.grandprixgroup.com/new/m...?Detail_Id=3694&Column_Name=Dress Up Tuned By

17. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    สวยมากเลยคับบลูไฟเบอร์ระยอง โดยเฉพาะสีเหลือบน่าทำมั่กๆ *0*

18. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    รอดูครับ แต่ไม่คิดทำ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้