กระจกพับไม่ได้ครับช่วยที

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย EXCEED_NOTE, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    คือว่าผมกดสวิทแล้วมันไม่ยอมพับอะครับ มีแต่เสียงแด็กๆ ๆ ใครพอจะมีวิธีแก้บ้างครับ หรือว่าต้องเปลี่ยนอันใหม่ไปเลย

2. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ของผมเคยแค่ล้างแล้วก็เป่าฝุ่นก็โอนะครับไม่ได้ถอดหรือรื้อไรมาเลย ก็ใช้ได้ปกติ คือบางทีมันสกปรกก็เลยฝืดอ่ะครับ

3. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ลองหา Sonax ฉีดดู คับ เพื่อล้างคราบสกปรก เวลาฉีด จะมีรูอยู่ด้านใต้ กระจกมองข้าง แล้วลองกด สวิท เปิด-ปิด ดูใหม่ คับ ถ้ายังไมได้ ก็ลอง ขยับกระจกเอง ดูคับ ดันไปด้านหน้า และหลัง เบาๆ น่าจะหายคับ

4. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
  5. EXCEED_NOTE

86
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนครับ เดี๋ยวลองดูครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ปัดผุ่นพี่ชายๆๆ ^_^ มะก้เปลี่ยน เปน vision เคฟล่า ฮ่าๆ

7. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

นี่ก็ยุให้เสียตัง แต่ผมก็เห็นด้วยนะครับบบ.......................

8. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ลอง Sonax ฉีดดูก่อนครับ ตามพี่ Milchan11 อันนี้ ผมเคยลองแล้วหายคับ

ถ้าไม่หายก็ต้องตาม พี่ 10 SEC. คับ

9. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมใช้มือเลย5555+คับมันพับไม่ได้มานานมากแล้ว
    เป็นข้างเดียวคับ

10. EXCEED_NOTE

86
    1
    0
    ถ้าเปลี่ยน vision เคฟล่า แล้วจะเอา sonax ไปฉีดตรงไหนละน้องเบส

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

เอาโซเนคมาขขายเบสก้ได้ แย้วพี่ชายไปซ์อ vision ออิอิอิ

12. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ผมเคยเป็นครับ ทีแรกเป็นข้างเดียวเลยรื้อออกออกมาแล้วเอาน้ำมันเครื่องหยอด
    แต่พอใส่กลับเข้าไปแล้วเสียงมันดันนุ่มลื่นกว่าอีกข้างที่ปรกติ เลยต้องถอดมาทั้ง2 ข้างเลย จะได้นุ่มลื่นเท่ากัน

13. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ผมเคยเป็นครับ ทีแรกเป็นข้างเดียวเลยรื้อออกออกมาแล้วเอาน้ำมันเครื่องหยอด
    แต่พอใส่กลับเข้าไปแล้วเสียงมันดันนุ่มลื่นกว่าอีกข้างที่ปรกติ เลยต้องถอดมาทั้ง2 ข้างเลย จะได้นุ่มลื่นเท่ากัน

14. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ของผมสีลอกครับ
    เคยคิดซื้อไหม่
    มือสองสวยๆ
    1500
    แต่ได้แค่คิด

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:16:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:16:35 ----------

ของผมสีลอกครับ
    เคยคิดซื้อไหม่
    มือสองสวยๆ
    1500
    แต่ได้แค่คิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้