กลับมาอีกครั้ง มีตติ้ง รวมตัวครั้งใหญ่ เดือนกรกฎาคม วันอาทิตย์ที่ 19 ก.ค. 52

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขอเชิญ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวสมาชิก Toyota Corona RT Club มามีทติ้งกัน ในวัน

วันอาทิตย์ที่ 19 กรกฎาคม 2552
    ณ.ทะเลสาบ เมืองทองธานี
    เวลาประมาณ 13.00 น. เป็นต้นไป

ขอให้มากันเยอะๆนะครับเราจัดเวลากลางวัน ขอให้เตรียม น้ำ (น้ำธรรมดา/น้ำมาว) ขนม และของกิน โต๊ะ เก้าอี้ เสื่อ ใครมีอะไรเอาไปให้พร้อมนะครับ :D :D :D

ปล...ที่ไม่จัดที่ปั้มเพราะอาจโดนปิดได้ มันเหมือนมารวมตัวแข่งรถคับ แต่ถ้าไปจัดยังสถานที่แบบนั้น ค่อยดูเหมือนมามีทติ้งกันครับ ;)

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    มาร่วมกันวางแผนว่างานครบรอบ5ปีเราจะไปไหนกันดี

แล้วเจอกันพี่น้อง RT CLUB ทั้งหลายยย :cool::cool::cool:

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    วันนั้นที่เมืองทอง มีสอบ กพ. ครับ คนน่าจะเยอะ :):):):)

ดังนั้น ล้างรถกันไปให้แจ่มๆ เลยนะ โชว์รถกันเลย :D:D:D:D:D

อ้อ พอดีต้องไปสอบ กพ ที่เมืองทองวันนั้นด้วยรอบบ่ายสอง อิอิ เดี๋ยวยังไงจะแวะไปนะ :D:D:D

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถ้ามีสอบ กพ. กัวว่ามันจะไม่มีที่จอดรถอ่ะจิ

5. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    คนต้องเยอะเเน่ๆ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันครับ ... ว่าแต่มันมีสอบตรงกับมิตติ้งเราซะด้วย จะมีที่จอดมั้ยเนี่ย เซ็งจริง ๆ แต่ไม่เป็นไรครับ เค้าอาจจะจอดที่อื่นกัน เพราะตรงนั้นมันไกลอาคารสอบ ( คิดในทางดีไว้ อิอิ) ถ้าเราได้ไปจอดกันเยอะๆ ก่อนที่เค้าจะสอบเสร็จ คงเท่ห์น่าดู 555+

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อยากให้ทุกคนไปร่วมกันวางแผนครอบครัว เอ้ย ....วางแผนจัดงานครบรอบ 5 ปีกันเยอะ ๆ นะครับ จะได้สรุปกันซะที :D:D:D

8. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    คิดว่าที่จอดคงจะไม่กระทบกันมากหรอกครับ เพราะเรานัดกันที่ริมทะเลสาป มีที่จอดอยู่แล้ว เพราะเป็นการสอบชุดแรก ไม่ได้สอบทั้งหมด มีทั้งหมดตั้ง 5 วันแน่ะ แล้วกระจายไปสอบที่รามด้วยครับ :):):):):):):)

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:11:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:11:04 ----------

โอ้ กอล์ฟ จะเริ่มวางแผนครอบครัวแล้วเหรอเนี่ย :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อย่าไปกัว...ไม่มีที่จอดก็ขับรถวนคุยกันก็ได้....อยู่ที่ใจว่าจะมารึป่าว ดีกว่า

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อย่างที่พี่อาร์มว่าครับ ที่จอดมีอยู่แล้ว แน่นอนครับ เพราะว่าเราไปจอดแถวริมทะเลสาบ และที่มีสอบก็เป็นข้อดีด้วยครับ เพราะเขาจะได้เปิดให้เราเข้าไปในส่วนที่จอดรถริมทะเลสาบ เราจะได้เขาไปได้เลยโดยที่ไม่ต้องไปขอร้องยามให้เปิดให้หน่อย อิ อิ :D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเค ... เครียล์ แล้วเจอกันนะทุกคน 55+

12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับ

แล้วเจอกันนะครับเพื่อนๆ RT CLUB มากันเยอะๆ นะ... :D:cool:

13. ngernthong

600
    1
    0
    ขยับกระทู้ครับ :):):):):)

ขออย่าให้ฝนตกล่ะกัน :):):):):):)

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใครเอาตะใคร้ไปปักทีดิ กันฝนตก 555+

15. ngernthong

600
    1
    0
    ใครเป็นชายหนุ่มบริสุทธิ์เอาตะไคร้ไปปักด้วยนะ :D:D:D:D:D:D

16. boylpn

775
    2
    18
    รายงานตัวด่วน

ใครที่รุ้ตัวว่ายังบริสุทธิ์อยู่?... :D:cool:

17. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เรื่องตะไคร้น่ะหาไม่ยากหรอกครับ แต่เรื่องหาคนที่จะปักนี่ซิครับ ไม่รู้จะหาที่ไหนครับ อิอิ:D:D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆ เจอกันครับทุกคน

19. ngernthong

600
    1
    0
    อัพอีกซักที :):):)

ยังรับสมัครคนปักตะไคร้อยู่นะครับ :D:D:D:D:D

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แล้วมันจะมีไหมนิ คนปักน่ะ :D

21. ดีเลยเพ่ ที่นั่น ............. เด๋วผมปักเองตะไคร้อะ *0* โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักปุ๊บตกปั๊บ หาร้านนั่งกินเหล้าเลย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

22. boylpn

775
    2
    18
    ตามนั้นเลยตุ่ย

เพราะว่าจะได้ให้ตุ่ยเป็นเจ้าภาพไปเลยดีไหมเพื่อนๆ RT CLUB เห็นด้วยไหม?... :D:cool:

23. audy!

1,075
    2
    0
    UPกันหน่อยครับพี่น้องใกล้แล้วครับ :)

24. ngernthong

600
    1
    0

ให้ไอ้ตุ่ยปักตะไคร้กลัวจะไม่ใช่แค่ฝนตกปั๊บน่ะสิ มันจะเป็นพายุถล่มเลยน่ะสิ :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:06:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:06:14 ----------

ให้ตุ่ยเป็นเจ้าภาพเหรอ โอวววววว ไม่อยากคิด :D:D:D:D:D:D

25. audy!

1,075
    2
    0
    UPกันขึ้นไปครับ แต่ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยอ่ะครับ รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับพี่น้อง:)

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ แอนด์ ดาวส์ 555+

27. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    อัพ แอนด์ ดาวน์ กะใครละตาเกียร์ เหอะ เหอะ เหอะ :D

28. audy!

1,075
    2
    0
    นั่นน่ะซิครับ อัพแอนด์ดาวส์ จะสื่ออะไรรึเปล่าวครับ อิอิอิอิ55555:D:D:D:D:D:D

29. ngernthong

600
    1
    0
    จะติดหวัด 2009 ไหมหว่า :sad::sad::sad::sad:

ว่าแต่ตาเกียร์เริ่มออกลายอีกแล้วสิเนี่ย :D:D:D:D:D:D

30. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อยู่ใต้ครับไม่รู้กลับไปทันมั้ยอะ อยากเจอทุกคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้