ระหว่างเบาะนอกกับRacarodก็อป

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Love_ek, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love_ek

Love_ek New Member Member

27
    0
    0
    ถามความเห็นหน่อยครับระหว่างเบาะนอกกับ Racaro ก็อป พี่ที่ใช้อยู่คิดว่าตัวไหนหน้าใช้กว่ากันครับ
    1.ความหล่อดูดี :cool:
    2.ความสบายในการนั่ง:D

2. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    เบาะนอกคับนั่งสบาย
    ของก๊อปแข็งนั่งแล้วไม่สบายก้น

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของเเท้ ดี กว่าอยู่เเล้วครับ ขายได้ราคาไม่ตก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กรกฎาคม 2009
  4. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เบาะก๊อปจะดูมุมไหนมันก็ยังเป็นเบาะก๊อปอยู่
    กัดฟันอีกหน่อยใช้เบาะแท้ไปเลยดูดีมีชาติตระกูลกว่า:cool:

5. Love_ek

Love_ek New Member Member

27
    0
    0
    ดีครับ
    1. และถ้าเป็น DB8,SIR or LEV กับ Recaro ก็อป ละครับ อันไหนน่ากว่ากันครับพอดีงบที่กำลังเก็บมี 7,000-8,000 พัน หรือ
    2.หา Racaro แท้ ใส่ทีละข้างอะครับ......

6. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    นอกเลยครับ นั่งสบาย สวย หล่อมากๆๆ

7. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ลองดูของ Bride Bride2 ก็ดีนะครับก๊อปเหมือนกว่านะ

8. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    แท้เลยครับ นั่งสบายกว่า หล่อกว่า

แถม จิตใจก็คิดว่าเป็นของแท้อีก สบายใจครับ

เก็บเงินอีกนิด เอาทีเดียวเลยครับผม

9. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมก็กะลังเก็บตังซื้อเหมือนกันแต่ตังยังมะพอให้เล่นrecaroแท้ ผมเลยกะใส่ sir ไม่ก็ db8 หรือไม่ก็ virs ครับคู่หน้าพวกนี้ถูกกว่า recaro sr3 type r แน่นอนครับเอามาหล่อก่อน พอเก็บตังได้ครบก็ค่อยใส่เบาะ type r แท้ครับ เบาะเก่าก็ขายได้ราคากว่าก๊อปแน่นอน

10. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

ตามนั้นเลยครับ อดทนอีกหน่อยครับ...;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้