รบกวนเซียนช่วงล่างช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kuer, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kuer

Kuer New Member Member

10
    1
    0
    รถผมขับหลัง เวลาขับช้าๆเลี้ยวมากกว่าครึ่งแล้วแตะเบรคเบาๆมีเสียงดัง "ปั๊ก ปั๊ก" มันเกิดขึ้นจากอะไรครับ แล้วก้อเวลาวิ่งปกติเนี่ย ไม่มีอาการสั่นแต่พอ 120 นี่สั่นงั่กๆ หลังจากนั้นไม่แน่เพราะยังไม่เคยวิ่งเกินครับ:cry:

ขอขอบคุณทุกข้อแนะนำล่วงหน้าครับ
    :D

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    s13 หรอ

3. Kuer

Kuer New Member Member

10
    1
    0
    Altezza คร้าบ
    ใครรู้บอกหน่อยจิ

4. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ใส่เต็ดซิ่งมาป่าวครับ แต่ถ้าวิ่งเกิน 120 สั่น จี้ประชิดน่าจะหายครับ หรือเจียรจานเบรกครับ ลองดูครับเคยเป็น จี้ล้อหายเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้